| தயாரிப்பு மாதிரி | வெல்டிங் இயந்திரத்தின் பெயர் | முக்கிய விற்பனை புள்ளி |
| ZX7-400KT | இன்வெர்ட்டர் DC MMA வெல்டிங் இயந்திரம் | IGBT ஒற்றை குழாய், முக்கிய சுற்று வடிவமைப்பு, பாதுகாப்பானது மற்றும் நம்பகமானது; உலகளாவிய மின்னழுத்த இணக்கமானது |
| தயாரிப்பு மாதிரி | தொழில்நுட்ப அம்சங்கள் |
| ZX7-400KT | 1. IGBT ஒற்றை குழாய், முக்கிய சுற்று வடிவமைப்பு, பாதுகாப்பானது மற்றும் நம்பகமானது 2. சரிசெய்யக்கூடிய வெல்டிங் மின்னோட்டம் மற்றும் ஆர்க் ஃபோர்ஸ் மின்னோட்டம் தனித்தனியாக 3. பல பாதுகாப்புகள்: அதிக வெப்பம், அதிக மின்னோட்டம், அதிக மின்னழுத்தம், குறைந்த மின்னழுத்தம் 4. தடிமனான உலோக உறை, கடினமான வேலை சூழல்களுக்கு நீடித்தது |
| அளவுரு | ZX7-400KT |
| உள்ளீட்டு சக்தி மின்னழுத்தம் | 380V |
| உள்ளீட்டு மதிப்பிடப்பட்ட மின்னோட்டம் | 7.5KVA |
| சுமை இல்லாத மின்னழுத்தம் | 70V-80V |
| வெளியீட்டு மின்னழுத்தம் (சுமை இல்லாத போது) | 20V-29.6V |
| வெளியீட்டு மின்னோட்ட வரம்பு | 20A-240A |
| காப்பு தரநிலை | F |
| IP மதிப்பீடு | IP21S |
| மதிப்பிடப்பட்ட கடமை சுழற்சி | 60% |
| எடை | 8.8KG |
| பரிமாணங்கள் | 403*215*399மிமீ |
| பொருந்தக்கூடிய மின்முனை அளவு | Φ2.5 – Φ4.0 |
| பிற செயல்பாடுகள் | ✅ கையடக்கமான ✅காற்று குளிரூட்டப்பட்டது ✅3 கட்டம் ✅DC வெளியீடு ✅வெப்பநிலை கட்டுப்பாடு |
- உள்ளீட்டு மின் கேபிள்: 4மிமீ²
- வெளியீட்டு கேபிள் விவரக்குறிப்பு: 25-35மிமீ²
- மின் விநியோக சுவிட்ச்: 40A
- சுற்றுப்புற வெப்பநிலை: -10℃ ~ +40℃
- பயன்பாட்டு அறிவிப்பு: பயன்படுத்துவதற்கு முன் தரைக்கம்பி மற்றும் மின் கேபிளை சரியாக இணைக்க வேண்டும்



