| தயாரிப்பு மாதிரி | வெல்டிங் இயந்திரத்தின் பெயர் | முக்கிய விற்பனை புள்ளி |
| ZX7-315G-MINI | Pulse MMA வெல்டிங் இயந்திரம் | IGBT தனி குழாய், முக்கிய சுற்று வடிவமைப்பு, பாதுகாப்பானது மற்றும் நம்பகமானது; இரட்டை மின்னழுத்தம் 220V/380V இணக்கமானது |
| தயாரிப்பு மாதிரி | தொழில்நுட்ப அம்சங்கள் |
| ZX7-315G-MINI | 1. IGBT ஒற்றை குழாய் பல-பலகை வடிவமைப்பு, சிறிய உடல் பெரிய சக்தியுடன் 2. யுனிவர்சல் மின்னழுத்தம் இணக்கமானது: 220V ஒற்றை-கட்டம், 380V ஒற்றை-கட்டம், 380V மூன்று-கட்டம் 3. பல பாதுகாப்புகள்: அதிக வெப்பம், அதிக மின்னோட்டம், அதிக மின்னழுத்தம், குறைந்த மின்னழுத்தம் 4. மேம்பட்ட வெப்பச் சிதறலுக்காக முழு-குழாய் அதிவேக விசிறி 5. நிலையான வெல்டிங் மின்னோட்டம், அதிக செயல்திறன், ஆழமான ஊடுருவல் 6. வலுவான வில் எதிர்ப்பு, பிரகாசமான பச்சை வெல்டிங் கசடு, மேம்படுத்தப்பட்ட வேலை திறன் 7. ஒரு-விசை தொடக்க முன் சூடாக்கும் காட்சி, வேலை நேரம் காட்சி 8. சிறிய அளவு, மொபைல் மற்றும் உயரமான இடங்களில் வெல்டிங்கிற்கு ஏற்றது |
| அளவுரு | ZX7-315G-MINI |
| உள்ளீட்டு மின்சார மின்னழுத்தம் | 220V 380V |
| உள்ளீட்டு மதிப்பிடப்பட்ட மின்னோட்டம் | 4.9KVA |
| சுமையற்ற மின்னழுத்தம் | 70V-80V |
| வெளியீட்டு சுமையற்ற மின்னழுத்தம் | 20V-26.4V |
| வெளியீட்டு மின்னோட்ட வரம்பு | 20A-160A |
| காப்புத் தரம் | F |
| நுழைவு பாதுகாப்பு மதிப்பீடு | IP21S |
| மதிப்பிடப்பட்ட கடமை சுழற்சி | 60% |
| எடை | 4.2 கிலோ |
| பரிமாணங்கள் | 300*162*235மிமீ |
| பொருந்தக்கூடிய மின்முனை அளவு | Φ1.6 – Φ3.2 |
| பிற செயல்பாடுகள் | ✅ கையடக்க ✅காற்று-குளிரூட்டப்பட்டது ✅3 கட்டம் ✅DC வெளியீடு ✅வெப்பநிலை கட்டுப்பாடு |
- உள்ளீட்டு மின்சார கேபிள்: 2.5மிமீ²
- வெளியீட்டு கேபிள் விவரக்குறிப்பு: 16-25mm²
- மின் விநியோக சுவிட்ச்: 40A
- சுற்றுப்புற வெப்பநிலை: -10℃ ~ +40℃
- பயன்பாட்டு அறிவிப்பு: பயன்படுத்துவதற்கு முன் தரைக்கம்பி மற்றும் மின்சார கேபிளை சரியாக இணைக்க வேண்டும்





