| தயாரிப்பு மாதிரி | வெல்டிங் இயந்திரத்தின் பெயர் | முக்கிய விற்பனை புள்ளி |
| NBC-315G | டிஜிட்டல் எல்சிடி டிஸ்ப்ளே MIG/MAG வெல்டிங் இயந்திரம் | அதிக வில் அடிக்கும் சக்தி கொண்ட IGBT குழாய்; உயர்-வரையறை பெரிய திரை, பல-செயல்பாடு மாற்றம் |
| தயாரிப்பு மாதிரி | தொழில்நுட்ப அம்சங்கள் |
| NBC-315G | 1. IGBT தனி குழாய், அதிக வில் அடிக்கும் சக்தி, அதிக வெற்றி விகிதம் 2. உயர்-வரையறை LCD பெரிய திரை, பல வெல்டிங் செயல்பாடுகளின் இலவச மாற்றம் 3. கம்பி ஊட்டிக்கான உயர்-நிலைத்தன்மை மின்சாரம், மென்மையான மற்றும் நிலையான கம்பி ஊட்டம் 4. வடிகட்டி ரியாக்டர், நிலையான வில், குறைந்த தெறிப்பு, மென்மையான வெல்ட் மணிகள் 5. தடிமனான உலோக உறை, கடினமான வேலை சூழல்களுக்கு நீடித்தது |
| அளவுரு | NBC-315G |
| உள்ளீட்டு சக்தி மின்னழுத்தம் | 220V 380V |
| உள்ளீட்டு மதிப்பிடப்பட்ட மின்னோட்டம் | 10.5KVA |
| சுமை இல்லாத மின்னழுத்தம் | 70V-80V |
| வெளியீட்டு சுமை இல்லாத மின்னழுத்தம் | 14V-32V |
| வெளியீட்டு மின்னோட்ட வரம்பு | 40A-270A |
| காப்பு தரநிலை, IP மதிப்பீடு | F |
| IP மதிப்பீடு | IP21S |
| மதிப்பிடப்பட்ட கடமை சுழற்சி | 60% |
| எடை | 15.8KG |
| பரிமாணங்கள் | 500*251*460mm |
| பொருந்தக்கூடிய மின்முனை அளவு | Φ2.5 – Φ4.0 |
வெல்டிங் வயர் வரம்பு | Φ0.8 – Φ1.0 |
| பிற செயல்பாடுகள் | ✅ கையடக்கமான ✅காற்று குளிரூட்டப்பட்டது ✅3 கட்டம் ✅DC வெளியீடு ✅வெப்பநிலை கட்டுப்பாடு |
- உள்ளீட்டு மின் கேபிள்: 4mm²
- வெல்டிங் கேபிள் விவரக்குறிப்பு: 25-35mm²
- மின் விநியோக சுவிட்ச்: 60A
- சுற்றுப்புற வெப்பநிலை: -10℃ ~ +40℃
- பயன்பாட்டு அறிவிப்பு: பயன்படுத்துவதற்கு முன் தரை கம்பி மற்றும் மின் கேபிளை சரியாக இணைக்க வேண்டும்
