| Mã sản phẩm | Tên máy hàn | Điểm bán hàng cốt lõi |
| ZX7-630(2) | Máy hàn MMA DC biến tần hai mô-đun Soft-Switch / Máy hàn rãnh cacbon | Module IGBT chuyển mạch mềm, điện áp hở mạch cao, mồi hồ quang dễ dàng; sử dụng kép cho MMA và hàn rãnh carbon |
| Mã sản phẩm | Tính năng kỹ thuật |
| ZX7-630(2) | 1. Mô-đun IGBT Soft-switch, điện áp hở mạch cao, mồi hồ quang dễ dàng |
| Thông số | ZX7-630(2) |
| Điện áp nguồn đầu vào | 380V |
| Dòng điện đầu vào định mức | 35KVA |
| Điện áp không tải | 70V-80V |
| Điện áp không tải đầu ra | 20V-44V |
| Dải dòng điện đầu ra | 60A-600A |
| Cấp cách điện, Cấp bảo vệ IP | F |
| Cấp độ bảo vệ IP | IP21S |
| Chu kỳ làm việc định mức | 60% |
| Trọng lượng | 35.5KG |
| Kích thước | 630*316*620mm |
| Kích thước điện cực áp dụng | Φ2.5 – Φ5.0 |
| Các chức năng khác | ✅ Di động ✅Làm mát bằng khí ✅3 Pha ✅Đầu ra DC ✅Kiểm soát nhiệt độ |
- Cáp nguồn đầu vào: 6mm²
- Thông số cáp đầu ra: 50mm²
- Công tắc phân phối nguồn: 60A
- Nhiệt độ môi trường: -10℃ ~ +40℃
- Lưu ý sử dụng: Phải kết nối dây nối đất và cáp nguồn chính xác trước khi sử dụng
- Một máy có thể thực hiện nhiều thao tác hàn, phù hợp để hàn nhiều loại vật liệu

