Thông tin cần thiết
Số lượng (chiếc):10000
Trọng lượng cả bì:24 kg
Kích thước:L(540)*W(280)*H(500) cm
Trọng lượng ròng:19.3 kg
Phương thức vận chuyển:Vận chuyển đường bộ, Vận chuyển đường biển
số hiệu thông số:ZX7-500
Mô tả đóng gói:Đóng gói trong thùng carton
Mô tả sản phẩm
1.Tổng quan sản phẩm & Tính năng cốt lõi
| Mẫu sản phẩm | Tên máy hàn | Điểm bán hàng cốt lõi |
| ZX7-500 | Máy hàn MMA DC biến tần hai mô-đun | Module IGBT công nghiệp, điện áp hở mạch cao, dễ mồi hồ quang; hoạt động liên tục cấp công nghiệp |
2. Đặc tính chức năng kỹ thuật
| Mẫu sản phẩm | Tính năng kỹ thuật |
| ZX7-500 | 1. Mô-đun IGBT công nghiệp, điện áp hở mạch cao, mồi hồ quang dễ dàng |
3. Thông số kỹ thuật
| Thông số | ZX7-500 |
| Điện áp nguồn vào | 380V |
| Dòng điện đầu vào định mức | 12.5KVA |
| Điện áp không tải | 70V-80V |
| Điện áp không tải đầu ra | 20V-29.6V |
| Dải dòng ra | 40A-360A |
| Cấp cách điện | F |
| Cấp độ IP | IP21S |
| Chu kỳ làm việc định mức | 60% |
| Trọng lượng | 19.3KG |
| Kích thước | 525*265*475mm |
| Kích thước que hàn áp dụng | Φ2.5 – Φ5.0 |
| Các chức năng khác | ✅Di động ✅Làm mát bằng không khí ✅3 Pha ✅Ngõ ra DC ✅Kiểm soát nhiệt độ |
4. Các biện pháp phòng ngừa
- Cáp nguồn đầu vào: 6mm²
- Thông số cáp ra: 35mm²
- Công tắc phân phối điện: 60A
- Nhiệt độ môi trường: -10℃ ~ +40℃
- Lưu ý sử dụng: Phải kết nối dây nối đất và cáp nguồn chính xác trước khi sử dụng


