Thông tin cần thiết
Số lượng (chiếc):10000
Trọng lượng cả bì:12 kg
Kích thước:L(420)*W(230)*H(410) cm
Trọng lượng ròng:8.8 kg
Phương thức vận chuyển:Vận chuyển đường bộ, Vận chuyển đường biển
số hiệu thông số:ZX7-400KT
Mô tả đóng gói:Đóng gói bằng thùng carton
Mô tả sản phẩm
1. Tổng quan sản phẩm & Tính năng cốt lõi
| Mã sản phẩm | Tên máy hàn | Điểm bán hàng cốt lõi |
| ZX7-400KT | Máy hàn que Inverter DC | Ống đơn IGBT, thiết kế mạch chính, an toàn và đáng tin cậy; tương thích điện áp phổ thông |
2. Đặc tính chức năng kỹ thuật
| Mã sản phẩm | Tính năng kỹ thuật |
| ZX7-400KT | 1. IGBT đơn, thiết kế mạch chính, an toàn và đáng tin cậy 2. Dòng hàn và dòng lực hồ quang có thể điều chỉnh riêng biệt 3. Nhiều chế độ bảo vệ: quá nhiệt, quá dòng, quá áp, dưới áp 4. Vỏ kim loại dày, bền bỉ cho môi trường làm việc khắc nghiệt |
3. Thông số kỹ thuật
| Thông số | ZX7-400KT |
| Điện áp nguồn vào | 380V |
| Dòng điện định mức đầu vào | 7.5KVA |
| Điện áp không tải | 70V-80V |
| Điện áp không tải đầu ra | 20V-29.6V |
| Dải dòng ra | 20A-240A |
| Cấp cách điện | F |
| Cấp bảo vệ IP | IP21S |
| Chu kỳ làm việc định mức | 60% |
| Trọng lượng | 8.8KG |
| Kích thước | 403*215*399mm |
| Kích thước que hàn áp dụng | Φ2.5 – Φ4.0 |
| Các chức năng khác | ✅ Di động ✅Làm mát bằng không khí ✅3 Pha ✅Ngõ ra DC ✅Kiểm soát nhiệt độ |
4. Lưu ý
- Cáp nguồn đầu vào: 4mm²
- Thông số cáp ra: 25-35mm²
- Công tắc phân phối nguồn: 40A
- Nhiệt độ môi trường: -10℃ ~ +40℃
- Lưu ý sử dụng: Phải kết nối dây nối đất và cáp nguồn chính xác trước khi sử dụng



