| Mẫu sản phẩm | Tên máy hàn | Điểm bán hàng cốt lõi |
| ZX7-400GT | Máy hàn MMA xung | Ống đơn IGBT, thiết kế mạch chính, an toàn và đáng tin cậy |
| Mẫu sản phẩm | Tính năng kỹ thuật |
| ZX7-400GT | 1. Thiết kế đa bo mạch ống đơn IGBT, thân máy nhỏ gọn với công suất lớn 2. Nhiều chế độ bảo vệ: quá nhiệt, quá dòng, quá áp, dưới áp 3. Quạt tốc độ cao toàn ống dẫn để tăng cường tản nhiệt 4. Dòng hàn ổn định, hiệu suất cao, độ ngấu sâu 5. Khả năng chống hồ quang mạnh mẽ, xỉ hàn xanh sáng, nâng cao hiệu quả công việc 6. Màn hình khởi động trước bằng một phím, hiển thị giờ làm việc 7. Kích thước nhỏ gọn, phù hợp cho hàn di động và hàn ở độ cao lớn |
| Thông số | ZX7-400GT |
| Điện áp nguồn đầu vào | 380V |
| Dòng điện đầu vào định mức | 7.4KVA |
| Điện áp không tải | 70V-80V |
| Điện áp không tải đầu ra | 20V-29.6V |
| Dải dòng điện đầu ra | 20A-240A |
| Cấp cách điện | F |
| Cấp bảo vệ IP | IP21S |
| Chu kỳ làm việc định mức | 60% |
| Trọng lượng | 7.7KG |
| Kích thước | 425*220*312mm |
| Kích thước điện cực áp dụng | Φ2.5 – Φ4.0 |
| Các chức năng khác | ✅ Di động ✅Làm mát bằng khí ✅3 Pha ✅Đầu ra DC ✅Kiểm soát nhiệt độ |
- Cáp nguồn đầu vào: 4mm²
- Thông số cáp đầu ra: 25-35mm²
- Công tắc phân phối nguồn: 40A
- Nhiệt độ môi trường: -10℃ ~ +40℃
- Lưu ý sử dụng: Phải kết nối dây nối đất và cáp nguồn chính xác trước khi sử dụng




