| Mẫu sản phẩm | Tên máy hàn | Điểm bán hàng cốt lõi |
| ZX7-318K | Máy hàn MMA DC Inverter | Ống đơn IGBT, thiết kế mạch chính, an toàn và đáng tin cậy; tương thích hai điện áp 220V/380V |
| Mẫu sản phẩm | Tính năng kỹ thuật |
| ZX7-318K | 1. Thiết kế đa bo mạch IGBT đơn ống, thân máy nhỏ với công suất lớn 2. Tương thích điện áp phổ quát: 220V một pha, 380V một pha, 380V ba pha 3. Nhiều chế độ bảo vệ: quá nhiệt, quá dòng, quá áp, dưới áp 4. Quạt tốc độ cao toàn bộ ống dẫn để tăng cường tản nhiệt 5. Dòng hàn ổn định, hiệu suất cao, độ ngấu sâu 6. Kích thước nhỏ gọn, phù hợp cho hàn di động và trên cao |
| Thông số | ZX7-318K |
| Điện áp nguồn vào | 220V 380V |
| Dòng điện đầu vào định mức | 5.5KVA |
| Điện áp không tải | 70V-80V |
| Điện áp không tải đầu ra | 20V-27.2V |
| Dải dòng ra | 20A-180A |
| Cấp cách điện | F |
| Cấp bảo vệ xâm nhập | IP21S |
| Chu kỳ làm việc định mức | 60% |
| Trọng lượng | 5.1KG |
| Kích thước | 307*157*265mm |
| Kích thước que hàn áp dụng | Φ2.5 – Φ4.0 |
| Các chức năng khác | ✅Di động ✅Làm mát bằng không khí ✅3 pha ✅Đầu ra DC ✅Kiểm soát nhiệt độ |
- Cáp nguồn đầu vào: 4mm²
- Thông số cáp ra: 16-25mm²
- Công tắc phân phối nguồn: 40A
- Nhiệt độ môi trường: -10℃ ~ +40℃
- Lưu ý sử dụng: Phải kết nối dây nối đất và cáp nguồn chính xác trước khi sử dụng


