| Mẫu sản phẩm | Tên máy hàn | Điểm bán hàng cốt lõi |
| ZX7-315K | Máy hàn que Inverter DC | Ống đơn IGBT, thiết kế mạch chính, an toàn và đáng tin cậy; tương thích điện áp phổ thông |
| Mẫu sản phẩm | Tính năng kỹ thuật |
| ZX7-315K | 1. Ống đơn IGBT, thiết kế mạch chính, an toàn và đáng tin cậy 2. Tương thích điện áp phổ thông: 220V một pha, 380V một pha, 380V ba pha 3. Điều chỉnh riêng dòng hàn và dòng lực hồ quang 4. Nhiều chế độ bảo vệ: quá nhiệt, quá dòng, quá áp, dưới áp 5. Vỏ kim loại dày, bền bỉ cho môi trường làm việc khắc nghiệt |
| Thông số | ZX7-315K |
| Điện áp nguồn đầu vào | 220V 380V |
| Dòng điện đầu vào định mức | 6.8KVA |
| Điện áp không tải | 70V-80V |
| Điện áp không tải đầu ra | 20V-28.8V |
| Dải dòng điện đầu ra | 20A-220A |
| Cấp cách điện | F |
| Cấp độ bảo vệ IP | IP21S |
| Chu kỳ làm việc định mức | 60% |
| Trọng lượng | 8.8KG |
| Kích thước | 403*215*399mm |
| Kích thước que hàn áp dụng | Φ2.5 – Φ4.0 |
| Các chức năng khác | ✅ Di động ✅Làm mát bằng khí ✅3 Pha ✅Đầu ra DC ✅Kiểm soát nhiệt độ |
- Cáp nguồn đầu vào: 4mm²
- Thông số cáp đầu ra: 25-35mm²
- Công tắc phân phối nguồn: 40A
- Nhiệt độ môi trường: -10℃ ~ +40℃
- Lưu ý sử dụng: Phải kết nối dây nối đất và cáp nguồn chính xác trước khi sử dụng



