| Mẫu sản phẩm | Tên máy hàn | Điểm bán hàng cốt lõi |
| NBC-630R | Máy hàn MMA Soft-Switch | Công nghệ soft-switch module IGBT, đa chức năng; phù hợp cho hàn công nghiệp nặng trong kết cấu thép, nhà máy đóng tàu, v.v. |
| Mẫu sản phẩm | Tính năng kỹ thuật |
| NBC-630R | 1. Module IGBT chuyển mạch mềm, điện áp hở mạch cao, mồi hồ quang dễ dàng 2. Quạt tốc độ cao toàn ống dẫn giúp tản nhiệt hiệu quả 3. Điều chỉnh dòng hàn và dòng lực hồ quang riêng biệt 4. Vỏ kim loại dày, bền bỉ trong môi trường làm việc khắc nghiệt 5. Hỗ trợ hàn đứng, hàn bằng, hàn góc, hàn trần, với khả năng hàn đa hướng 6. Ống dẫn khí tốc độ cao, hoạt động lâu dài không quá nhiệt, phù hợp cho hàn công nghiệp tải nặng 7. Vỏ kim loại dày, bền bỉ trong môi trường làm việc khắc nghiệt |
| Thông số | NBC-630R |
| Điện áp nguồn đầu vào | 380V |
| Dòng điện đầu vào định mức | 34.6KVA |
| Điện áp không tải | 70V-80V |
| Điện áp không tải đầu ra | 17V-50V |
| Dải dòng hàn | 60A-630A |
| Cấp cách điện, IP Rating | F |
| IP Rating | IP21S |
| Chu kỳ làm việc định mức | 60% |
| Trọng lượng | 41KG |
| Kích thước | 630*316*620mm |
| Kích thước điện cực áp dụng | Φ2.5 – Φ5.0 |
Dải dây hàn | Φ0.8 – Φ1.6 |
| Các chức năng khác | ✅ Di động ✅Làm mát bằng khí ✅3 Pha ✅Đầu ra DC ✅Kiểm soát nhiệt độ |
- Cáp nguồn đầu vào: 6mm²
- Thông số cáp hàn: 50mm²
- Công tắc phân phối nguồn: 60A
- Nhiệt độ môi trường: -10℃ ~ +40℃
- Lưu ý sử dụng: Phải kết nối dây nối đất và dây nguồn chính xác trước khi sử dụng
- Một máy có thể thực hiện nhiều thao tác hàn, phù hợp hàn nhiều loại vật liệu
- Hàn đứng, hàn bằng, hàn góc, hàn trần




