| Mẫu sản phẩm | Tên máy hàn | Điểm bán hàng cốt lõi |
| NBC-315G | Máy hàn MIG/MAG màn hình LCD kỹ thuật số | Ống IGBT với sức đánh hồ quang mạnh; Màn hình lớn độ nét cao, chuyển đổi đa chức năng |
| Mẫu sản phẩm | Tính năng kỹ thuật |
| NBC-315G | 1. Ống đơn IGBT, sức đánh hồ quang mạnh, tỷ lệ thành công cao 2. Màn hình LCD lớn độ nét cao, chuyển đổi đa chức năng hàn tùy ý 3. Nguồn cấp cho bộ cấp dây có độ ổn định cao, cấp dây mượt mà và ổn định 4. Cuộn kháng lọc, hồ quang ổn định, ít bắn tóe, mối hàn mịn 5. Vỏ kim loại dày, bền bỉ trong môi trường làm việc khắc nghiệt |
| Thông số | NBC-315G |
| Điện áp nguồn đầu vào | 220V 380V |
| Dòng điện đầu vào định mức | 10.5KVA |
| Điện áp không tải | 70V-80V |
| Điện áp không tải đầu ra | 14V-32V |
| Dải dòng điện đầu ra | 40A-270A |
| Cấp cách điện, IP Rating | F |
|
IP Rating | IP21S |
| Chu kỳ làm việc định mức | 60% |
| Trọng lượng | 15.8KG |
| Kích thước | 500*251*460mm |
| Kích thước điện cực áp dụng | Φ2.5 – Φ4.0 |
Dải dây hàn | Φ0.8 – Φ1.0 |
| Các chức năng khác | ✅ Di động ✅Làm mát bằng khí ✅3 pha ✅Đầu ra DC ✅Kiểm soát nhiệt độ |
- Cáp nguồn đầu vào: 4mm²
- Thông số cáp hàn: 25-35mm²
- Công tắc phân phối nguồn: 60A
- Nhiệt độ môi trường: -10℃ ~ +40℃
- Lưu ý sử dụng: Phải kết nối dây nối đất và cáp nguồn chính xác trước khi sử dụng
