| Mẫu sản phẩm | Tên máy hàn | Điểm bán hàng cốt lõi |
| ZX7-630 | Máy hàn DC MMA / Máy hàn rãnh cacbon biến tần hai mô-đun | Mô-đun IGBT chuyển mạch mềm, điện áp hở mạch cao, dễ mồi hồ quang; Sử dụng kép cho MMA và rãnh cacbon |
| Mẫu sản phẩm | Tính năng kỹ thuật |
| ZX7-630 | 1. Mô-đun IGBT chuyển mạch mềm, điện áp hở mạch cao, dễ mồi hồ quang 2. Quạt công suất cao tốc độ đầy đủ để tản nhiệt tốt hơn 3. Điều chỉnh riêng dòng hàn và dòng lực hồ quang 4. Nhiều chế độ bảo vệ: quá dòng, quá nhiệt, quá áp, dưới áp, VRD 5. Vỏ kim loại dày, bền bỉ cho môi trường làm việc khắc nghiệt 6. Sử dụng kép cho MMA và rãnh cacbon |
| Thông số | ZX7-630 |
| Điện áp nguồn đầu vào | 380V |
| Dòng điện định mức đầu vào | 15.8KVA |
| Điện áp không tải | 70V-80V |
| Điện áp không tải đầu ra | 22V-38.4V |
| Dải dòng điện đầu ra | 60A-460A |
| Cấp cách điện, Cấp bảo vệ IP | F |
| Cấp bảo vệ IP | IP21S |
| Chu kỳ làm việc định mức | 60% |
| Trọng lượng | 22KG |
| Kích thước | 525*265*475mm |
| Kích thước điện cực áp dụng | Φ2.5 – Φ5.0 |
| Chức năng khác | ✅ Di động ✅Làm mát bằng khí ✅3 pha ✅Đầu ra DC ✅Kiểm soát nhiệt độ |
- Cáp nguồn đầu vào: 6mm²
- Thông số cáp đầu ra: 50mm²
- Công tắc phân phối nguồn: 60A
- Nhiệt độ môi trường: -10℃ ~ +40℃
- Lưu ý sử dụng: Phải kết nối dây nối đất và cáp nguồn chính xác trước khi sử dụng
- Một máy có thể thực hiện nhiều thao tác hàn, phù hợp để hàn nhiều loại vật liệu

