| Mô hình sản phẩm | Tên Máy Hàn | Điểm Bán Hàng Cốt Lõi |
| ZX7-400KT | Máy Hàn Inverter DC MMA | IGBT ống đơn, thiết kế mạch chính, an toàn và đáng tin cậy; tương thích với điện áp phổ biến |
| Mô hình sản phẩm | Tính Năng Kỹ Thuật |
| ZX7-400KT | 1. Ống đơn IGBT, thiết kế mạch chính, an toàn và đáng tin cậy 2. Dòng hàn và dòng lực hồ quang có thể điều chỉnh riêng biệt 3. Nhiều bảo vệ: quá nhiệt, quá dòng, quá áp, thiếu áp 4. Vỏ kim loại dày, bền cho môi trường làm việc khắc nghiệt |
| Thông Số | ZX7-400KT |
| Điện Áp Nguồn Đầu Vào | 380V |
| Dòng điện định mức đầu vào | 7.5KVA |
| Điện Áp Không Tải | 70V-80V |
| Điện áp không tải đầu ra | 20V-29.6V |
| Phạm Vi Dòng Điện Đầu Ra | 20A-240A |
| Cấp Độ Cách Điện | F |
| Xếp Hạng IP | IP21S |
| Chu Kỳ Hoạt Động Được Đánh Giá | 60% |
| Trọng Lượng | 8.8KG |
| Kích thước | 403*215*399mm |
| Kích Thước Điện Cực Áp Dụng | Φ2.5 – Φ4.0 |
| Chức năng khác | ✅ Di Động ✅Làm mát bằng không khí ✅3 Pha ✅Đầu Ra DC ✅Kiểm soát nhiệt độ |
- Cáp nguồn đầu vào: 4mm²
- Thông Số Cáp Đầu Ra: 25-35mm²
- Công tắc phân phối điện: 40A
- Nhiệt Độ Môi Trường: -10℃ ~ +40℃
- Thông báo sử dụng: Phải kết nối dây tiếp đất và cáp nguồn đúng cách trước khi sử dụng



