| Mẫu sản phẩm | Tên máy hàn | Điểm bán hàng cốt lõi |
| ZX7-400K | Máy hàn que Inverter DC | Ống đơn IGBT, thiết kế mạch chính, an toàn và đáng tin cậy; tương thích hai điện áp 220V/380V |
| Mẫu sản phẩm | Tính năng kỹ thuật |
| ZX7-400K | 1. IGBT đơn, thiết kế mạch chính, an toàn và đáng tin cậy |
| Thông số | ZX7-400K |
| Điện áp nguồn vào | 220V 380V |
| Dòng điện định mức đầu vào | 7.5KVA |
| Điện áp không tải | 70V-80V |
| Điện áp không tải đầu ra | 20V-29.6V |
| Dải dòng ra | 20A-240A |
| Cấp cách điện | F |
| Cấp độ bảo vệ xâm nhập | IP21S |
| Chu kỳ làm việc định mức | 60% |
| Trọng lượng | 8.9KG |
| Kích thước | 403*215*399mm |
| Kích thước que hàn áp dụng | Φ2.5 – Φ4.0 |
| Các chức năng khác | ✅ Di động ✅Làm mát bằng không khí ✅3 pha ✅Ngõ ra DC ✅Kiểm soát nhiệt độ |
- Cáp nguồn đầu vào: 4mm²
- Thông số cáp ra: 25-35mm²
- Công tắc phân phối nguồn: 40A
- Nhiệt độ môi trường: -10℃ ~ +40℃
- Lưu ý sử dụng: Phải kết nối dây nối đất và cáp nguồn chính xác trước khi sử dụng


