| Mô hình sản phẩm | Tên Máy Hàn | Điểm Bán Hàng Cốt Lõi |
| ZX7-315K | Máy Hàn Inverter DC MMA | Ống đơn IGBT, thiết kế mạch chính, an toàn và đáng tin cậy; tương thích với điện áp phổ quát |
| Mô hình sản phẩm | Tính Năng Kỹ Thuật |
| ZX7-315K | 1. Ống đơn IGBT, thiết kế mạch chính, an toàn và đáng tin cậy 2. Tương thích điện áp phổ quát: 220V một pha, 380V một pha, 380V ba pha 3. Điều chỉnh dòng hàn và dòng lực hồ quang riêng biệt 4. Nhiều biện pháp bảo vệ: quá nhiệt, quá dòng, quá áp, thiếu áp 5. Vỏ kim loại dày, bền cho môi trường làm việc khắc nghiệt |
| Thông Số | ZX7-315K |
| Điện Áp Nguồn Đầu Vào | 220V 380V |
| Dòng điện định mức đầu vào | 6.8KVA |
| Điện Áp Không Tải | 70V-80V |
| Điện áp không tải đầu ra | 20V-28.8V |
| Dải Dòng Đầu Ra | 20A-220A |
| Cấp Độ Cách Điện | F |
| Xếp Hạng IP | IP21S |
| Chu kỳ làm việc được đánh giá | 60% |
| Trọng Lượng | 8.8KG |
| Kích thước | 403*215*399mm |
| Kích Thước Điện Cực Áp Dụng | Φ2.5 – Φ4.0 |
| Chức năng khác | ✅ Di Động ✅Làm mát bằng không khí ✅3 Pha ✅Đầu Ra DC ✅Kiểm soát nhiệt độ |
- Cáp nguồn đầu vào: 4mm²
- Thông Số Cáp Đầu Ra: 25-35mm²
- Công tắc phân phối điện: 40A
- Nhiệt Độ Môi Trường: -10℃ ~ +40℃
- Thông báo sử dụng: Phải kết nối dây tiếp đất và cáp nguồn đúng cách trước khi sử dụng



