| รุ่นผลิตภัณฑ์ | ชื่อเครื่องเชื่อม | จุดขายหลัก |
| NBC-315G | เครื่องเชื่อม MIG/MAG จอ LCD ดิจิทัล | ท่อ IGBT ที่มีพลังงานจุดอาร์คสูง; หน้าจอขนาดใหญ่ความละเอียดสูง, สลับฟังก์ชันได้หลากหลาย |
| รุ่นผลิตภัณฑ์ | คุณสมบัติทางเทคนิค |
| NBC-315G | 1. IGBT ท่อเดี่ยว, พลังงานจุดอาร์คสูง, อัตราความสำเร็จสูง 2. หน้าจอ LCD ความละเอียดสูงขนาดใหญ่ สลับฟังก์ชันการเชื่อมได้หลายแบบ 3. แหล่งจ่ายไฟสำหรับเครื่องป้อนลวดที่มีความเสถียรสูง, การป้อนลวดที่ราบรื่นและมั่นคง 4. ตัวกรองรีแอคเตอร์ อาร์คเสถียร สะเก็ดน้อย แนวเชื่อมเรียบ 5. ตัวเครื่องโลหะหนา ทนทานต่อสภาพแวดล้อมการทำงานที่สมบุกสมบัน |
| พารามิเตอร์ | NBC-315G |
| แรงดันไฟฟ้าอินพุต | 220V 380V |
| กระแสไฟเข้าที่กำหนด | 10.5KVA |
| แรงดันไฟฟ้าขณะไม่จ่ายโหลด | 70V-80V |
| แรงดันไฟฟ้าขณะไม่จ่ายโหลด | 14V-32V |
| ช่วงกระแสเอาต์พุต | 40A-270A |
| ระดับฉนวน, ระดับการป้องกัน IP | F |
| ระดับการป้องกัน IP | IP21S |
| รอบการทำงานที่กำหนด | 60% |
| น้ำหนัก | 15.8KG |
| ขนาด | 500*251*460 มม. |
| ขนาดอิเล็กโทรดที่ใช้ได้ | Φ2.5 – Φ4.0 |
ช่วงลวดเชื่อม | Φ0.8 – Φ1.0 |
| ฟังก์ชันอื่นๆ | ✅ พกพาได้ ✅ระบายความร้อนด้วยอากาศ ✅3 เฟส ✅เอาต์พุต DC ✅การควบคุมอุณหภูมิ |
- สายไฟเข้า: 4 มม.²
- ข้อมูลจำเพาะสายเคเบิลเอาต์พุต: 25-35mm²
- สวิตช์จ่ายไฟ: 60A
- อุณหภูมิแวดล้อม: -10℃ ~ +40℃
- ประกาศการใช้งาน: ต้องต่อสายดินและสายไฟให้ถูกต้องก่อนใช้งาน
