| รุ่นผลิตภัณฑ์ | ชื่อเครื่องเชื่อม | จุดขายหลัก |
| ZX7-400K | เครื่องเชื่อม Inverter DC MMA | IGBT แบบท่อเดี่ยว วงจรหลักออกแบบ ปลอดภัยและเชื่อถือได้ รองรับแรงดันไฟฟ้าคู่ 220V/380V |
| รุ่นผลิตภัณฑ์ | คุณสมบัติทางเทคนิค |
| ZX7-400K | 1. IGBT ท่อเดี่ยว, การออกแบบวงจรหลัก, ปลอดภัยและเชื่อถือได้ |
| พารามิเตอร์ | ZX7-400K |
| แรงดันไฟฟ้าอินพุต | 220V 380V |
| กระแสไฟเข้าที่กำหนด | 7.5KVA |
| แรงดันไฟฟ้าขณะไม่จ่ายโหลด | 70V-80V |
| แรงดันไฟฟ้าขณะไม่มีโหลด | 20V-29.6V |
| ช่วงกระแสเอาต์พุต | 20A-240A |
| ระดับฉนวน | F |
| ระดับการป้องกันการเข้าถึง | IP21S |
| รอบการทำงานที่กำหนด | 60% |
| น้ำหนัก | 8.9KG |
| ขนาด | 403*215*399มม. |
| ขนาดอิเล็กโทรดที่ใช้ได้ | Φ2.5 – Φ4.0 |
| ฟังก์ชันอื่นๆ | ✅ พกพาได้ ✅ระบายความร้อนด้วยอากาศ ✅3 เฟส ✅เอาต์พุต DC ✅การควบคุมอุณหภูมิ |
- สายไฟเข้า: 4มม.²
- ข้อมูลจำเพาะสายเคเบิลเอาต์พุต: 25-35mm²
- สวิตช์จ่ายไฟ: 40A
- อุณหภูมิแวดล้อม: -10℃ ~ +40℃
- ประกาศการใช้งาน: ต้องต่อสายดินและสายไฟให้ถูกต้องก่อนใช้งาน


