| தயாரிப்பு மாதிரி | Welding Machine Name | Core Selling Point |
| ZX7-418G | Pulse MMA Welding Machine | IGBT single tube, main circuit design, safe and reliable; dual-voltage 220V/380V compatible |
| தயாரிப்பு மாதிரி | Technical Features |
| ZX7-418G | 1. IGBT ஒற்றை குழாய் பல-பலகை வடிவமைப்பு, சிறிய உடல் பெரிய சக்தி கொண்டது 2. Universal voltage compatible: 220V single-phase, 380V single-phase, 380V three-phase 3. பல பாதுகாப்புகள்: அதிக வெப்பம், அதிக மின்னோட்டம், அதிக மின்னழுத்தம், குறைந்த மின்னழுத்தம் 4. Full-duct high-speed fan for enhanced heat dissipation 5. நிலையான வெல்டிங் மின்னோட்டம், அதிக செயல்திறன், ஆழமான ஊடுருவல் 6. Strong arc resistance, bright green welding slag, improved work efficiency 7. ஒரு-விசை தொடக்க முன் சூடாக்கும் காட்சி, வேலை நேரம் காட்சி 8. Compact size, suitable for mobile and high-altitude welding |
| Parameter | ZX7-418G |
| உள்ளீட்டு மின்சார மின்னழுத்தம் | 220V 380V |
| உள்ளீட்டு மதிப்பிடப்பட்ட மின்னோட்டம் | 6.4KVA |
| No-Load Voltage | 70V-80V |
| வெளியீட்டு சுமையற்ற மின்னழுத்தம் | 20V-28.4V |
| Output Current Range | 20A-210A |
| காப்பு தரம் | F |
| நுழைவு பாதுகாப்பு மதிப்பீடு | IP21S |
| மதிப்பிடப்பட்ட கடமை சுழற்சி | 60% |
| Weight | 4.75 கிலோ |
| பரிமாணங்கள் | 300*162*235மிமீ |
| பொருந்தக்கூடிய மின்முனை அளவு | Φ2.5 – Φ4.0 |
| பிற செயல்பாடுகள் | ✅ Portable ✅காற்று-குளிரூட்டப்பட்டது ✅3 Phase ✅DC வெளியீடு ✅வெப்பநிலை கட்டுப்பாடு |
- உள்ளீட்டு மின்சார கேபிள்: 4மிமீ²
- Output Cable Specification: 25-35mm²
- மின் விநியோக சுவிட்ச்: 40A
- Ambient Temperature: -10℃ ~ +40℃
- பயன்பாட்டு அறிவிப்பு: பயன்படுத்துவதற்கு முன் தரை கம்பி மற்றும் மின்சார கேபிளை சரியாக இணைக்க வேண்டும்






