| தயாரிப்பு மாதிரி | வெல்டிங் இயந்திரத்தின் பெயர் | முதன்மை விற்பனை புள்ளி |
| ZX7-318K | இன்வெர்டர் DC MMA வெல்டிங் இயந்திரம் | IGBT ஒற்றை குழாய், முக்கிய சுற்று வடிவமைப்பு, பாதுகாப்பானது மற்றும் நம்பகமானது; இரட்டை-மின்னழுத்தம் 220V/380V இணக்கமானது |
| தயாரிப்பு மாதிரி | தொழில்நுட்ப அம்சங்கள் |
| ZX7-318K | 1. IGBT ஒற்றை குழாய் பல-பலகை வடிவமைப்பு, சிறிய உடல் பெரிய சக்தியுடன் 2. உலகளாவிய மின் அழுத்தம் பொருந்தும்: 220V ஒற்றை கட்டம், 380V ஒற்றை கட்டம், 380V மூன்று கட்டம் 3. பல பாதுகாப்புகள்: அதிக-வெப்பம், அதிக-மின்னோட்டம், அதிக-மின்னழுத்தம், குறைந்த-மின்னழுத்தம் 4. முழு-டக் உயர் வேக புயல், வெப்பத்தை அதிகரிக்க உதவுகிறது 5. நிலையான வெல்டிங் மின்னோட்டம், அதிக செயல்திறன், ஆழமான ஊடுருவல் 6. சுருக்கமான அளவு, மொபைல் மற்றும் உயர்தர வெல்டிங் க்கான பொருத்தமானது |
| அளவீடு | ZX7-318K |
| உள்ளீட்டு மின் அழுத்தம் | 220V 380V |
| உள்ளீட்டு மதிப்பிடப்பட்ட மின்னோட்டம் | 5.5KVA |
| சேவை இல்லாத மின் அழுத்தம் | 70V-80V |
| வெளியீட்டு சுமையற்ற மின்னழுத்தம் | 20V-27.2V |
| வெளியீட்டு மின் ஓட்டம் வரம்பு | 20A-180A |
| தனிமைப்படுத்தல் தரம் | F |
| உள்ளீட்டு பாதுகாப்பு மதிப்பீடு | IP21S |
| மதிப்பிடப்பட்ட கடமை சுழற்சி | 60% |
| எடை | 5.1KG |
| பரிமாணங்கள் | 307*157*265மிமீ |
| பொருத்தமான எலக்ட்ரோடு அளவு | Φ2.5 – Φ4.0 |
| பிற செயல்பாடுகள் | ✅ கைமுறையில் ✅காற்று-குளிரூட்டப்பட்டது ✅3 கட்டம் ✅DC வெளியீடு ✅வெப்பநிலை கட்டுப்பாடு |
- உள்ளீட்டு மின் கேபிள்: 4மிமீ²
- வெளியீட்டு கேபிள் விவரம்: 16-25mm²
- மின் விநியோக சுவிட்ச்: 40A
- சுற்றுப்புற வெப்பநிலை: -10℃ ~ +40℃
- பயன்பாட்டு அறிவிப்பு: பயன்படுத்துவதற்கு முன் தரை கம்பி மற்றும் மின் கேபிளை சரியாக இணைக்க வேண்டும்


