| தயாரிப்பு மாதிரி | வெல்டிங் இயந்திரத்தின் பெயர் | மைய விற்பனை புள்ளி |
| ZX7-315K | இன்வெர்டர் DC MMA வெல்டிங் இயந்திரம் | IGBT ஒற்றை குழாய், முதன்மை சுற்று வடிவமைப்பு, பாதுகாப்பான மற்றும் நம்பகமான; பொதுவான மின்னழுத்தத்துடன் ஒத்துழைக்கும் |
| தயாரிப்பு மாதிரி | தொழில்நுட்ப அம்சங்கள் |
| ZX7-315K | 1. IGBT ஒற்றை குழு, முதன்மை சுற்று வடிவமைப்பு, பாதுகாப்பான மற்றும் நம்பகமான 2. உலகளாவிய மின் அழுத்தத்திற்கு ஏற்ப: 220V ஒற்றை கட்டம், 380V ஒற்றை கட்டம், 380V மூன்று கட்டம் 3. அடிப்படையில் கைத்தொழில்நுட்ப மின்சாரம் மற்றும் வட்டார சக்தி மின்சாரம் தனித்தனியாக சரிசெய்யable 4. பல்வேறு பாதுகாப்புகள்: அதிக வெப்பம், அதிக மின் ஓட்டம், அதிக மின் அழுத்தம், குறைந்த மின் அழுத்தம் 5. தடிமனான உலோக உடை, கடுமையான வேலை சூழ்நிலைகளுக்கு நிலைத்திருக்கும் |
| அளவுரு | ZX7-315K |
| உள்ளீட்டு மின் அழுத்தம் | 220V 380V |
| உள்ளீட்டு மதிப்பீடு செய்யப்பட்ட மின்சாரம் | 6.8KVA |
| சேவை இல்லாத மின் அழுத்தம் | 70V-80V |
| வெளியீட்டு சுமை இல்லாத மின்னழுத்தம் | 20V-28.8V |
| வெளியீட்டு மின் ஓட்டம் வரம்பு | 20A-220A |
| தடுப்பூசி தரம் | F |
| IP மதிப்பீடு | IP21S |
| மதிப்பீடு செய்யப்பட்ட கடமை சுழற்சி | 60% |
| எடை | 8.8KG |
| அளவுகள் | 403*215*399mm |
| பயன்பாட்டுக்கு ஏற்ற மின் உலோக அளவு | Φ2.5 – Φ4.0 |
| மற்ற செயல்பாடுகள் | ✅ கைபேசி ✅காற்றால் குளிர்ந்த ✅3 கட்டம் ✅DC வெளியீடு ✅வெப்பநிலை கட்டுப்பாடு |
- உள்ளீட்டு மின் கேபிள்: 4mm²
- வெளியீட்டு கேபிள் விவரக்குறிப்பு: 25-35mm²
- மின் விநியோக அணுகுமுறை: 40A
- சுற்றுப்புற வெப்பநிலை: -10℃ ~ +40℃
- பயன்பாட்டு அறிவிப்பு: பயன்படுத்துவதற்கு முன் நிலக்கரி கம்பி மற்றும் மின் கேபிளை சரியாக இணைக்க வேண்டும்



