| தயாரிப்பு மாதிரி | வெல்டிங் இயந்திரத்தின் பெயர் | மூல விற்பனை புள்ளி |
| ZX7-255L | இன்வெர்டர் DC MMA வெல்டிங் இயந்திரம் | IGBT ஒற்றை குழாய், முதன்மை சுற்று வடிவமைப்பு, பாதுகாப்பான மற்றும் நம்பகமான; இரட்டை மின்னழுத்தம் 220V/380V உடன் பொருந்தும் |
| தயாரிப்பு மாதிரி | தொழில்நுட்ப அம்சங்கள் |
| ZX7-255L | 1. IGBT ஒற்றை குழாய் பல-போர்டு வடிவமைப்பு, சிறிய உடல் பெரிய சக்தியுடன் 2. உலகளாவிய மின் அழுத்தத்திற்கு ஏற்ப: 220V ஒற்றை கட்டம், 380V ஒற்றை கட்டம், 380V மூன்று கட்டம் 3. பல பாதுகாப்புகள்: அதிக வெப்பம், அதிக மின், அதிக மின்னழுத்தம், குறைந்த மின்னழுத்தம் 4. முழு-டக் உயர் வேக புயல், வெப்பத்தை அதிகரிக்கவும் 5. நிலையான வெல்டிங் மின், உயர் செயல்திறன், ஆழமான ஊடுருவல் 6. சுருக்கமான அளவு, மொபைல் மற்றும் உயரமான உயரத்தில் வெல்டிங் செய்ய ஏற்றது |
| அளவீடு | ZX7-255L |
| உள்ளீட்டு மின் அழுத்தம் | 220V 380V |
| உள்ளீட்டு மதிப்பீடு செய்யப்பட்ட மின் | 4.5KVA |
| சேவை இல்லாத மின் அழுத்தம் | 70V-80V |
| வெளியீட்டு சுமை இல்லாத மின்னழுத்தம் | 20V-25.6V |
| வெளியீட்டு மின் ஓட்டம் வரம்பு | 20A-140A |
| தனிமைப்படுத்தல் தரம் | F |
| உள்ளீடு பாதுகாப்பு மதிப்பீடு | IP21S |
| மதிப்பீடு செய்யப்பட்ட கடமை சுழற்சி | 60% |
| எடை | 3.2KG |
| அளவுகள் | 230*155*217mm |
| பயன்பாட்டுக்கு ஏற்ற எலக்ட்ரோடு அளவு | Φ1.6 – Φ3.2 |
| மற்ற செயல்பாடுகள் | ✅கைமுறையில் ✅காற்றால் குளிர்ந்த ✅3 கட்டம் ✅DC வெளியீடு ✅வெப்பநிலை கட்டுப்பாடு |
- உள்ளீட்டு மின்கம்பி: 2.5mm²
- வெளியீட்டு கேபிள் விவரக்குறிப்பு: 16-25mm²
- மின்சார பகிர்வு switches: 40A
- சுற்றுப்புற வெப்பநிலை: -10℃ ~ +40℃
- பயன்பாட்டு அறிவிப்பு: பயன்படுத்துவதற்கு முன் நிலக்கரி கம்பி மற்றும் மின்கம்பியை சரியாக இணைக்க வேண்டும்


