| Mfumo wa Bidhaa | Jina la Mashine ya Kulehemu | Kituo Muhimu cha Kuuza |
| ZX7-630(2) | Mashine ya Kulehemu ya Inverter ya Moduli Mbili ya Soft-Switch DC MMA / Carbon Arc Gouging | Moduli ya IGBT ya kubadili laini, voltage ya juu ya mzunguko wazi, mgomo rahisi wa arc; matumizi mara mbili kwa MMA na kuchimba arc ya kaboni |
| Mfumo wa Bidhaa | Vipengele vya Kiufundi |
| ZX7-630(2) | 1. Moduli ya IGBT ya Soft-switch, voltage ya juu ya mzunguko wazi, mguso rahisi wa arc |
| Kigezo | ZX7-630(2) |
| Voltage ya Nguvu ya Kuingiza | 380V |
| Mkondo wa Kuingiza Uliokadiriwa | 35KVA |
| Voltage ya Bila Kupakia | 70V-80V |
| Voltage ya Pato Isiyo na mzigo | 20V-44V |
| Kiwango cha Mkondo wa Pato | 60A-600A |
| Daraja la Insulation, Ukadiriaji wa IP | F |
| Ukadiriaji wa IP | IP21S |
| Mzunguko wa Kazi Uliokadiriwa | 60% |
| Uzito | 35.5KG |
| Vipimo | 630*316*620mm |
| Ukubwa wa Electrode Unaofaa | Φ2.5 – Φ5.0 |
| Nyingine za Kazi | ✅ Inabebeka ✅Baridi kwa Hewa ✅Awamu 3 ✅Pato la DC ✅Udhibiti wa Joto |
- Kebo ya Nguvu ya Kuingiza: 6mm²
- Uainishaji wa Kebo ya Pato: 50mm²
- Swichi ya Ugavi wa Nguvu: 60A
- Joto la Mazingira: -10℃ ~ +40℃
- Ilani ya Matumizi: Lazima uunganishe waya wa ardhini na kebo ya nguvu kwa usahihi kabla ya kutumia
- Mashine moja inaweza kufanya shughuli nyingi za kulehemu, inafaa kwa kulehemu vifaa mbalimbali

