| Mfumo wa Bidhaa | Jina la Mashine ya Kulehemu | Sehemu Muhimu ya Kuuza |
| ZX7-630 | Dual-Module Inverter DC MMA / Mashine ya Kulehemu ya Carbon Arc Gouging | Moduli ya IGBT ya Soft-switch, voltage ya juu ya mzunguko wazi, mgomo rahisi wa arc; Matumizi mawili kwa MMA na carbon arc gouging |
| Mfumo wa Bidhaa | Vipengele vya Kiufundi |
| ZX7-630 | 1. Moduli ya IGBT ya Soft-switch, voltage ya juu ya mzunguko wazi, mgomo rahisi wa arc 2. Kipeperushi cha kasi kamili cha nguvu nyingi kwa ajili ya kupunguza joto zaidi 3. Mkondo wa kulehemu unaoweza kurekebishwa na mkondo wa arc force tofauti 4. Ulinzi mbalimbali: zaidi ya mkondo, zaidi ya joto, zaidi ya voltage, chini ya voltage, VRD 5. Koti ya chuma iliyoimarishwa, hudumu kwa mazingira magumu ya kazi 6. Matumizi mawili kwa MMA na carbon arc gouging |
| Kigezo | ZX7-630 |
| Voltage ya Nguvu ya Kuingiza | 380V |
| Mkondo wa Kuingiza Uliokadiriwa | 15.8KVA |
| Voltage ya Bila Kupakia | 70V-80V |
| Voltage ya Kutoka Bila Kupakia | 22V-38.4V |
| Kiwango cha Mkondo wa Pato | 60A-460A |
| Daraja la Insulation, Ukadiriaji wa IP | F |
| IP Rating | IP21S |
| Mzunguko wa Kazi Uliokadiriwa | 60% |
| Uzito | 22KG |
| Vipimo | 525*265*475mm |
| Ukubwa wa Electrode unaotumika | Φ2.5 – Φ5.0 |
| Nafasi Nyingine | ✅ Portable ✅Kipozezi cha Hewa ✅Awamu 3 ✅DC Output ✅Udhibiti wa Joto |
- Kebo ya Nguvu ya Kuingiza: 6mm²
- Uainishaji wa Kebo ya Pato: 50mm²
- Kitufe cha Usambazaji wa Nguvu: 60A
- Joto la Mazingira: -10℃ ~ +40℃
- Ilani ya Matumizi: Lazima uunganishe waya wa ardhini na kebo ya nguvu kwa usahihi kabla ya kutumia
- Mashine moja inaweza kufanya shughuli nyingi za kulehemu, inayofaa kwa kulehemu vifaa mbalimbali

