| Kielelezo cha Bidhaa | Jina la Mashine ya Kulehemu | Kituo Kikuu cha Kuuza |
| ZX7-500 | Mashine ya Kulehemu ya MMA ya DC ya Inverter ya Moduli Mbili | Moduli ya IGBT ya Viwandani, voltage ya juu ya mzunguko wazi, mgomo rahisi wa arc; operesheni endelevu ya kiwango cha viwandani |
| Kielelezo cha Bidhaa | Vipengele vya Kiufundi |
| ZX7-500 | 1. Moduli ya IGBT ya Viwandani, voltage ya juu ya mzunguko wazi, mguso rahisi wa arc |
| Kigezo | ZX7-500 |
| Voltage ya Nguvu ya Kuingiza | 380V |
| Mkondo wa Kuingiza Uliokadiriwa | 12.5KVA |
| Voltage ya Bila Kupakia | 70V-80V |
| Voltage ya Pato Bila mzigo | 20V-29.6V |
| Kiwango cha Mkondo wa Pato | 40A-360A |
| Daraja la Insulation | F |
| Kiwango cha IP | IP21S |
| Mzunguko wa Kazi Uliokadiriwa | 60% |
| Uzito | 19.3KG |
| Vipimo | 525*265*475mm |
| Ukubwa wa Electrode unaotumika | Φ2.5 – Φ5.0 |
| Nyinginezo za Kazi | ✅ Portable ✅Inayopozwa na Hewa ✅Awamu 3 ✅Pato la DC ✅Udhibiti wa Joto |
- Kebo ya Nguvu ya Kuingiza: 6mm²
- Uainishaji wa Kebo ya Pato: 35mm²
- Swichi ya Ugavi wa Nguvu: 60A
- Joto la Mazingira: -10℃ ~ +40℃
- Ilani ya Matumizi: Lazima uunganishe waya wa ardhini na kebo ya nguvu kwa usahihi kabla ya kutumia


