| Mfumo wa Bidhaa | Jina la Mashine ya Kulehemu | Kituo Muhimu cha Kuuza |
| ZX7-418G | Mashine ya Kulehemu ya Pulse MMA | Kati ya bomba moja ya IGBT, muundo mkuu wa mzunguko, salama na wa kuaminika; voltage mbili 220V/380V zinazoendana |
| Mfumo wa Bidhaa | Vipengele vya Kiufundi |
| ZX7-418G | 1. Muundo wa bodi nyingi wa IGBT, mwili mdogo wenye nguvu kubwa 2. Voltage ya ulimwengu inayolingana: 220V awamu moja, 380V awamu moja, 380V awamu tatu 3. Kinga nyingi: joto kupita kiasi, mkondo kupita kiasi, voltage kupita kiasi, voltage chini ya kawaida 4. Shabiki wa kasi ya juu wa njia kamili kwa ajili ya uharibifu wa joto ulioimarishwa 5. Mkondo thabiti wa kulehemu, ufanisi wa juu, upenyezaji wa kina 6. Upinzani dhabiti wa arc, slag ya kulehemu ya kijani kibichi, ufanisi wa kazi ulioboreshwa 7. Onyesho la kuanza kwa joto kwa ufunguo mmoja, onyesho la saa za kazi 8. Ukubwa wa kompakt, unaofaa kwa kulehemu kwa simu na mwinuko wa juu |
| Kigezo | ZX7-418G |
| Voltage ya Nguvu ya Kuingiza | 220V 380V |
| Input Rated Current | 6.4KVA |
| Voltage ya Bila Kupakia | 70V-80V |
| Voltage ya Pato Bila Mzigo | 20V-28.4V |
| Kiwango cha Mkondo wa Pato | 20A-210A |
| Daraja la Insulation | F |
| Ingress Protection Rating | IP21S |
| Rated Duty Cycle | 60% |
| Uzito | 4.75KG |
| Dimensions | 300*162*235mm |
| Ukubwa wa Electrode Unaofaa | Φ2.5 – Φ4.0 |
| Other Functions | ✅ Inayobebeka ✅Air-Cooled ✅Awamu 3 ✅DC Output ✅Udhibiti wa Joto |
- Kebo ya Nguvu ya Kuingiza: 4mm²
- Uainishaji wa Kebo ya Pato: 25-35mm²
- Power Distribution Switch: 40A
- Joto la Mazingira: -10℃ ~ +40℃
- Notisi ya Matumizi: Lazima uunganishe waya wa ardhini na kebo ya umeme kwa usahihi kabla ya kutumia






