| Kielelezo cha Bidhaa | Jina la Mashine ya Kulehemu | Kituo Muhimu cha Kuuza |
| ZX7-400KT | Mashine ya Kulehemu ya Inverter DC MMA | Kitufe kimoja cha IGBT, muundo wa mzunguko mkuu, salama na cha kuaminika; kinachotangamana na voltage ya ulimwengu |
| Kielelezo cha Bidhaa | Vipengele vya Kiufundi |
| ZX7-400KT | 1. IGBT tii moja, muundo wa mzunguko mkuu, salama na wa kuaminika 2. Mkondo wa kulehemu unaoweza kurekebishwa na mkondo wa nguvu ya arc kivyake 3. Ulinzi mwingi: joto kupita kiasi, mkondo kupita kiasi, voltage kupita kiasi, voltage chini ya kawaida 4. Koti ya chuma iliyokolezwa, hudumu kwa mazingira magumu ya kufanyia kazi |
| Kigezo | ZX7-400KT |
| Voltage ya Nguvu ya Kuingiza | 380V |
| Mkondo wa Kuingiza Uliokadiriwa | 7.5KVA |
| Voltage ya Bila Kupakia | 70V-80V |
| Voltage ya Pato bila Mzigo | 20V-29.6V |
| Kiwango cha Mkondo wa Pato | 20A-240A |
| Daraja la Insulation | F |
| Kiwango cha IP | IP21S |
| Muda wa Kazi Uliokadiriwa | 60% |
| Uzito | 8.8KG |
| Vipimo | 403*215*399mm |
| Ukubwa wa Electrode unaotumika | Φ2.5 – Φ4.0 |
| Nafasi Nyingine za Kazi | ✅ Inabebebwa ✅Inayopozwa na Hewa ✅Awamu 3 ✅Pato la DC ✅Udhibiti wa Joto |
- Kebo ya Nguvu ya Kuingiza: 4mm²
- Uainishaji wa Kebo ya Pato: 25-35mm²
- Swichi ya Ugavi wa Nguvu: 40A
- Joto la Mazingira: -10℃ ~ +40℃
- Ilani ya Matumizi: Lazima uunganishe waya wa ardhini na kebo ya nguvu kwa usahihi kabla ya kutumia



