| Kielelezo cha Bidhaa | Jina la Mashine ya Kulehemu | Kituo Kikuu cha Kuuza |
| ZX7-400K | Mashine ya Kulehemu ya Inverter DC MMA | Kitufe kimoja cha IGBT, muundo wa mzunguko mkuu, salama na wa kuaminika; unaoendana na volti mbili 220V/380V |
| Kielelezo cha Bidhaa | Vipengele vya Kiufundi |
| ZX7-400K | 1. IGBT tiubu moja, muundo wa mzunguko mkuu, salama na wa kuaminika |
| Kigezo | ZX7-400K |
| Voltage ya Nguvu ya Kuingiza | 220V 380V |
| Mkondo wa Kuingiza Uliokadiriwa | 7.5KVA |
| Voltage ya Bila Kupakia | 70V-80V |
| Voltage ya Pato bila Mzigo | 20V-29.6V |
| Kiwango cha Mkondo wa Pato | 20A-240A |
| Daraja la Insulation | F |
| Kiwango cha Ulinzi wa Kuingia | IP21S |
| Mzunguko wa Kazi Uliokadiriwa | 60% |
| Uzito | 8.9KG |
| Vipimo | 403*215*399mm |
| Ukubwa wa Electrode unaotumika | Φ2.5 – Φ4.0 |
| Nyingine za Kazi | ✅Inayobebeka ✅Baridi kwa Hewa ✅Awamu 3 ✅Pato la DC ✅Udhibiti wa Joto |
- Kebo ya Nguvu ya Kuingiza: 4mm²
- Uainishaji wa Kebo ya Pato: 25-35mm²
- Kitufe cha Ugavi wa Nguvu: 40A
- Joto la Mazingira: -10℃ ~ +40℃
- Ilani ya Matumizi: Lazima uunganishe waya wa ardhini na kebo ya nguvu kwa usahihi kabla ya kutumia


