| Mfumo wa Bidhaa | Jina la Mashine ya Kulehemu | Kituo Muhimu cha Kuuza |
| ZX7-400H/400HT/400K | Mashine ya Kulehemu ya Inverter DC MMA | Kifaa kimoja cha IGBT, muundo wa mzunguko mkuu, salama na cha kuaminika; kinachofaa kwa voltage mbili 220V/380V |
| Mfumo wa Bidhaa | Vipengele vya Kiufundi |
| ZX7-400H/400HT/400K | 1. Tube moja ya IGBT, muundo mkuu wa mzunguko, salama na wa kuaminika |
| Kigezo | ZX7-400H / ZX7-400HT |
| Volteji ya Nguvu ya Kuingia | 220V 380V |
| Mkondo wa Kuingiza Uliokadiriwa | 9KVA |
| Volteji ya Bila Kupakia | 70V-80V |
| Voltage ya Pato Isiyo na mzigo | 22V-31.2V |
| Kiwango cha Mkondo wa Pato | 20A-280A |
| Daraja la Insulation | F |
| Uwekaji wa Ulinzi wa Kuingia | IP21S |
| Mzunguko wa Kazi Uliokadiriwa | 60% |
| Uzito | 12KG |
| Vipimo | 455*225*355mm |
| Ukubwa wa Electrode unaofaa | Φ2.5 – Φ4.0 |
| Nyingine za Kazi | ✅Inayobebeka ✅Baridi ya Hewa ✅Awamu 3 ✅DC Output ✅Udhibiti wa Joto |
- Kebo ya Nguvu ya Kuingiza: 4mm²
- Uainishaji wa Kebo ya Pato: 35mm²
- Swichi ya Ugavi wa Nguvu: 60A
- Joto la Mazingira: -10℃ ~ +40℃
- Ilani ya Matumizi: Lazima unganishe waya wa ardhini na kebo ya nguvu kwa usahihi kabla ya kutumia


