| Mfumo wa Bidhaa | Jina la Mashine ya Kulehemu | Kituo Muhimu cha Kuuza |
| ZX7-400G | Mashine ya Kulehemu ya Pulse MMA | Kati ya bomba moja ya IGBT, muundo wa mzunguko mkuu, salama na wa kuaminika; wa voltage mbili 220V/380V unaoendana |
| Mfumo wa Bidhaa | Vipengele vya Kiufundi |
| ZX7-400G | 1. Muundo wa bodi nyingi wa IGBT, mwili mdogo wenye nguvu kubwa 2. Voltage ya ulimwengu inayolingana: 220V awamu moja, 380V awamu moja, 380V awamu tatu 3. Kinga nyingi: joto kupita kiasi, mkondo kupita kiasi, voltage kupita kiasi, voltage chini ya kiwango 4. Shabiki wa kasi ya juu wa njia kamili kwa ajili ya uharibifu bora wa joto 5. Mkondo thabiti wa kulehemu, ufanisi wa juu, upenyezaji wa kina 6. Upinzani mkali wa arc, slag ya kulehemu ya kijani kibichi, ufanisi wa kazi ulioboreshwa 7. Onyesho la kuanza kwa ufunguo mmoja wa kuwasha, onyesho la saa za kazi 8. Ukubwa wa kompakt, unaofaa kwa kulehemu kwa simu na kwa urefu wa juu |
| Kigezo | ZX7-400G |
| Voltage ya Nguvu ya Kuingiza | 220V 380V |
| Input Rated Current | 7.4KVA |
| Voltage ya Bila Kupakia | 70V-80V |
| Output No-Load Voltage | 20V-29.6V |
| Kiwango cha Mkondo wa Pato | 20A-240A |
| Daraja la Insulation | F |
| Ingress Protection Rating | IP21S |
| Rated Duty Cycle | 60% |
| Uzito | 8.1KG |
| Dimensions | 425*220*312mm |
| Ukubwa wa Electrode Unaofaa | Φ2.5 – Φ4.0 |
| Nafasi Nyingine | ✅ Inayobebeka ✅Air-Cooled ✅Awamu 3 ✅DC Output ✅Udhibiti wa Joto |
- Kebo ya Nguvu ya Kuingiza: 4mm²
- Uainishaji wa Kebo ya Pato: 25-35mm²
- Power Distribution Switch: 40A
- Joto la Mazingira: -10℃ ~ +40℃
- Ilani ya Matumizi: Lazima uunganishe waya wa ardhini na kebo ya umeme kwa usahihi kabla ya kutumia




