| Mfano wa Bidhaa | Jina la Mashine ya Kuunganishwa | Sehemu Muhimu ya Kuuza |
| ZX7-400 | Dual-Module Inverter DC MMA Welding Machine | Moduli ya IGBT ya Viwanda, voltage ya wazi ya juu, rahisi kuanzisha arc; Kivinjari cha kasi ya juu kwa ajili ya kuboresha kuondoa joto |
| Mfano wa Bidhaa | Vipengele vya Kiufundi |
| ZX7-400 | 1. Moduli ya IGBT ya Viwanda, voltage ya wazi ya juu, rahisi kuanzisha arc 2. Kivinjari cha nguvu ya juu kwa kasi kamili kwa ajili ya kuboresha kuondoa joto 3. Kiwango cha sasa cha kuunganishwa na nguvu ya arc inaweza kubadilishwa tofauti 4. Ulinzi mwingi: juu ya sasa, juu ya joto, juu ya voltage, chini ya voltage, VRD 5. Koti nene ya chuma, hudumu kwa mazingira magumu ya kazi |
| Kigezo | ZX7-400 |
| Voltage ya Nguvu ya Kuingiza | 380V |
| Mkondo wa Kuingiza Uliokadiriwa | 10.5KVA |
| Voltage ya Bila Kupakia | 70V-80V |
| Voltage ya Kutoka Bila Mizigo | 22V-32V |
| Kiwango cha Mkondo wa Pato | 40A-320A |
| Daraja la Insulation | F |
| IP Rating | IP21S |
| Mzunguko wa Kazi Uliokadiriwa | 60% |
| Uzito | 17.3KG |
| Vipimo | 500*251*460mm |
| Ukubwa wa Electrode unaotumika | Φ2.5 – Φ5.0 |
| Nafasi Nyingine | ✅ Portable ✅Inayopozwa na Hewa ✅Awamu 3 ✅DC Output ✅Udhibiti wa Joto |
- Kebo ya Nguvu ya Kuingiza: 6mm²
- Uainishaji wa Kebo ya Pato: 35mm²
- Kitufe cha Ugavi wa Nguvu: 60A
- Joto la Mazingira: -10℃ ~ +40℃
- Ilani ya Matumizi: Lazima uunganishe waya wa ardhini na kebo ya nguvu kwa usahihi kabla ya kutumia
