| Mfumo wa Bidhaa | Jina la Mashine ya Kulehemu | Kituo Muhimu cha Kuuza |
| ZX7-315G | Mashine ya Kulehemu ya Pulse MMA | Kishikilia bomba kimoja cha IGBT, muundo mkuu wa saketi, salama na wa kuaminika; unaoendana na volti mbili 220V/380V |
| Mfumo wa Bidhaa | Vipengele vya Kiufundi |
| ZX7-315G | 1. Muundo wa bodi nyingi wa IGBT wa tiubu moja, mwili mdogo wenye nguvu kubwa 2. Inaendana na volti nyingi: 220V awamu moja, 380V awamu moja, 380V awamu tatu 3. Nyongeza nyingi za ulinzi: joto kupita kiasi, mkondo kupita kiasi, voltage kupita kiasi, voltage chini ya kawaida 4. Feni ya kasi ya juu ya njia kamili kwa ajili ya utawanyiko bora wa joto 5. Mkondo thabiti wa kulehemu, ufanisi wa juu, upenyezaji wa kina 6. Upinzani dhabiti wa arc, uchafu wa kijani kibichi wa kulehemu, ufanisi wa kazi ulioboreshwa 7. Onyesho la kuwasha moto kwa ufunguo mmoja, onyesho la saa za kazi 8. Ukubwa wa kompakt, unaofaa kwa kulehemu kwa simu na kwenye kimo cha juu |
| Kigezo | ZX7-315G |
| Volti ya Nguvu ya Kuingiza | 220V 380V |
| Mkondo wa Kuingiza Uliokadiriwa | 6.8KVA |
| Volti ya Bila Mzigo | 70V-80V |
| Voltage ya Pato Isiyo na mzigo | 20V-29.6V |
| Kiwango cha Mkondo wa Pato | 20A-220A |
| Daraja la Insulation | F |
| Kiwango cha Ulinzi wa Kuingia | IP21S |
| Kiwango cha Kazi Kilichokadiriwa | 60% |
| Uzito | 7.8KG |
| Vipimo | 425*220*312mm |
| Ukubwa wa Electrode Unaotumika | Φ2.5 – Φ4.0 |
| Nyongeza Nyingine | ✅ Inayobebeka ✅Baridi kwa Hewa ✅Awamu 3 ✅DC Output ✅Udhibiti wa Joto |
- Kebo ya Nguvu ya Kuingiza: 4mm²
- Uainishaji wa Kebo ya Pato: 25-35mm²
- Kitufe cha Ugawaji Nguvu: 40A
- Joto la Mazingira: -10℃ ~ +40℃
- Ilani ya Matumizi: Lazima unganishe waya wa ardhini na kebo ya umeme kwa usahihi kabla ya kutumia





