| Mfumo wa Bidhaa | Jina la Mashine ya Kulehemu | Kituo Muhimu cha Kuuza |
| ZX7-315G-MINI | Mashine ya Kulehemu ya Pulse MMA | Kati ya bomba moja ya IGBT, muundo mkuu wa mzunguko, salama na wa kuaminika; wa voltage mbili 220V/380V unaoendana |
| Mfumo wa Bidhaa | Vipengele vya Kiufundi |
| ZX7-315G-MINI | 1. Muundo wa bodi nyingi wa IGBT wa kishimo kimoja, mwili mdogo wenye nguvu kubwa 2. Voltage ya ulimwengu inayolingana: 220V awamu moja, 380V awamu moja, 380V awamu tatu 3. Ulinzi mwingi: joto kupita kiasi, mkondo kupita kiasi, voltage kupita kiasi, voltage chini ya kawaida 4. Shabiki wa kasi ya juu wa njia kamili kwa ajili ya uharibifu wa joto ulioimarishwa 5. Mkondo thabiti wa kulehemu, ufanisi wa juu, upenyezaji wa kina 6. Upinzani dhabiti wa arc, uchafu wa kulehemu wa kijani kibichi, ufanisi wa kazi ulioboreshwa 7. Onyesho la kuwasha moto kwa ufunguo mmoja, onyesho la saa za kazi 8. Ukubwa wa kompakt, unaofaa kwa kulehemu kwa simu na kwa urefu wa juu |
| Kigezo | ZX7-315G-MINI |
| Voltage ya Nguvu ya Kuingiza | 220V 380V |
| Mkondo wa Kuingiza Uliokadiriwa | 4.9KVA |
| Voltage ya Bila Kupakia | 70V-80V |
| Voltage ya Pato bila Mzigo | 20V-26.4V |
| Kiwango cha Mkondo wa Pato | 20A-160A |
| Daraja la Insulation | F |
| Kiwango cha Ulinzi dhidi ya Kuingia | IP21S |
| Kiwango cha Kazi kilichokadiriwa | 60% |
| Uzito | 4.2KG |
| Vipimo | 300*162*235mm |
| Ukubwa wa Electrode Unaofaa | Φ1.6 – Φ3.2 |
| Nyingine za Kazi | ✅Inayobebeka ✅Baridi kwa Hewa ✅Awamu 3 ✅DC Output ✅Udhibiti wa Joto |
- Kebo ya Nguvu ya Kuingiza: 2.5mm²
- Uainishaji wa Kebo ya Pato: 16-25mm²
- Kitufe cha Ugavi wa Nguvu: 40A
- Joto la Mazingira: -10℃ ~ +40℃
- Ilani ya Matumizi: Lazima uunganishe waya wa ardhini na kebo ya umeme kwa usahihi kabla ya kutumia





