| Mfumo wa Bidhaa | Jina la Mashine ya Kulehemu | Kituo Kikuu cha Kuuza |
| ZX7-255L | Mashine ya Kulehemu ya Inverter DC MMA | Kishikilia bomba kimoja cha IGBT, muundo wa mzunguko mkuu, salama na wa kuaminika; unaoendana na volti mbili 220V/380V |
| Mfumo wa Bidhaa | Vipengele vya Kiufundi |
| ZX7-255L | 1. IGBT muundo wa bodi nyingi wa tiubu moja, mwili mdogo wenye nguvu kubwa 2. Utangamano wa voltage ya ulimwengu: 220V awamu moja, 380V awamu moja, 380V awamu tatu 3. Kinga nyingi: joto kupita kiasi, mkondo kupita kiasi, volti kupita kiasi, volti pungufu 4. Kipeperushi cha kasi ya juu cha njia zote kwa ajili ya uhamishaji joto ulioimarishwa 5. Mkondo thabiti wa kulehemu, ufanisi wa juu, upenyezaji wa kina 6. Saizi ndogo, inayofaa kwa kulehemu kwa simu na kwa urefu wa juu |
| Kigezo | ZX7-255L |
| Voltage ya Nguvu ya Kuingiza | 220V 380V |
| Mkondo wa Kuingiza Uliokadiriwa | 4.5KVA |
| Voltage ya Bila Kupakia | 70V-80V |
| Voltage ya Pato bila Mzigo | 20V-25.6V |
| Kiwango cha Mkondo wa Pato | 20A-140A |
| Daraja la Insulation | F |
| Kiwango cha Ulinzi wa Kuingia | IP21S |
| Mzunguko wa Kazi Uliokadiriwa | 60% |
| Uzito | 3.2KG |
| Vipimo | 230*155*217mm |
| Ukubwa wa Electrode unaofaa | Φ1.6 – Φ3.2 |
| Nyingine za Kazi | ✅Portable ✅Baridi kwa Hewa ✅Awamu 3 ✅Pato la DC ✅Udhibiti wa Joto |
- Kebo ya Nguvu ya Kuingiza: 2.5mm²
- Uainishaji wa Kebo ya Pato: 16-25mm²
- Kitufe cha Usambazaji wa Nguvu: 40A
- Joto la Mazingira: -10℃ ~ +40℃
- Ilani ya Matumizi: Lazima uunganishe waya wa ardhini na kebo ya nguvu kwa usahihi kabla ya kutumia


