| Mfumo wa Bidhaa | Jina la Mashine ya Kulehemu | Kituo Muhimu cha Kuuza |
| NBC-630R | Mashine ya Kulehemu ya MMA ya Soft-Switch | Teknolojia ya hali ya juu ya IGBT, yenye kazi nyingi; inafaa kwa kulehemu kwa viwanda vizito katika muundo wa chuma, meli, n.k. |
| Mfumo wa Bidhaa | Vipengele vya Kiufundi |
| NBC-630R | 1. Moduli ya IGBT ya swichi laini, voltage ya juu ya mzunguko wazi, mgomo rahisi wa arc 2. Kipeperushi cha kasi kamili cha mfumo wa bomba kwa ajili ya uharibifu wa joto ulioimarishwa 3. Mkondo wa kulehemu unaoweza kurekebishwa na mkondo wa nguvu ya upinde kivyake 4. Kifuko cha chuma kilichoimarishwa, kinachodumu kwa mazingira magumu ya kazi 5. Inasaidia kulehemu kwa wima, tambarare, fillet, juu, na uwezo wa kulehemu pande zote 6. Njia ya hewa ya kasi ya juu, operesheni ya muda mrefu bila kuzidi joto, inafaa kwa kulehemu kwa viwanda vya mzigo mwingi 7. Koti ya chuma iliyoimarishwa, hudumu kwa mazingira magumu ya kufanya kazi |
| Kigezo | NBC-630R |
| Voltage ya Nguvu ya Kuingiza | 380V |
| Mkondo wa Kuingiza Uliokadiriwa | 34.6KVA |
| Voltage ya bila mzigo | 70V-80V |
| Voltage ya Kutoka bila mzigo | 17V-50V |
| Aina ya mkondo wa pato | 60A-630A |
| Kiwango cha Insulation, Kiwango cha IP | F |
| Kiwango cha IP | IP21S |
| Mzunguko wa Kazi Uliokadiriwa | 60% |
| Uzito | 41KG |
| Vipimo | 630*316*620mm |
| Ukubwa wa Electrode unaofaa | Φ2.5 – Φ5.0 |
Aina ya waya wa kulehemu | Φ0.8 – Φ1.6 |
| Kazi Nyingine | ✅ Inabebeka ✅Inayoa hewa ✅Awamu 3 ✅Pato la DC ✅Udhibiti wa joto |
- Kebo ya Nguvu ya Kuingiza: 6mm²
- Uainishaji wa kebo ya kulehemu: 50mm²
- Kitufe cha Ugavi wa Nguvu: 60A
- Joto la mazingira: -10℃ ~ +40℃
- Taarifa ya Matumizi: Lazima uunganishe waya wa ardhini na kebo ya umeme kwa usahihi kabla ya kutumia
- Mashine moja inaweza kufanya shughuli nyingi za kulehemu, inayofaa kwa kulehemu vifaa mbalimbali
- Kulehemu kwa wima, tambarare, fillet, na juu




