| Mfumo wa Bidhaa | Jina la Mashine ya Kulehemu | Kituo kikuu cha kuuza |
| NBC-500R | Mashine ya Kulehemu ya MMA ya Kubadili Laini | Teknolojia ya kubadili laini ya moduli ya IGBT, yenye kazi nyingi; inafaa kwa kulehemu kwa viwanda vizito katika muundo wa chuma, meli, n.k. |
| Mfumo wa Bidhaa | Vipengele vya Kiufundi |
| NBC-500R | 1. Moduli ya IGBT ya kubadili laini, voltage ya juu ya mzunguko wazi, mgomo rahisi wa arc 2. Feni ya kasi kamili ya njia kwa ajili ya uharibifu wa joto ulioimarishwa 3. Mkondo wa kulehemu unaoweza kurekebishwa na mkondo wa nguvu ya upinde tofauti 4. Kifuko nene cha chuma, kinachodumu kwa mazingira magumu ya kazi 5. Inasaidia kulehemu kwa wima, tambarare, fillet, juu ya kichwa, na uwezo wa kulehemu pande zote 6. Njia ya hewa ya kasi ya juu, operesheni ya muda mrefu bila kupasha joto kupita kiasi, inafaa kwa kulehemu kwa viwanda vya mzigo mwingi 7. Koti ya chuma iliyoimarishwa, hudumu kwa mazingira magumu ya kufanya kazi |
| Kigezo | NBC-500R |
| Voltage ya Nguvu ya Kuingiza | 380V |
| Mkondo Uliokadiriwa wa Kuingiza | 24.4KVA |
| Voltage ya bila mzigo | 70V-80V |
| Voltage ya Kutoka Bila Mzigo | 17V-50V |
| Aina ya mkondo wa pato | 60A-500A |
| Daraja la Insulation, IP Rating | F |
| IP Rating | IP21S |
| Mzunguko wa Kazi Uliokadiriwa | 60% |
| Uzito | 40.2KG |
| Vipimo | 630*316*620mm |
| Ukubwa wa Electrode unaotumika | Φ2.5 – Φ5.0 |
Aina ya waya wa kulehemu | Φ0.8 – Φ1.6 |
| Kazi Nyingine | ✅ Inabebeka ✅Iliyopozwa na hewa ✅Awamu 3 ✅Pato la DC ✅Udhibiti wa joto |
- Kebo ya Nguvu ya Kuingiza: 6mm²
- Uainishaji wa kebo ya pato: 50mm²
- Kitufe cha Ugavi wa Nguvu: 60A
- Joto la mazingira: -10℃ ~ +40℃
- Taarifa ya Matumizi: Lazima uunganishe waya wa ardhini na kebo ya umeme kwa usahihi kabla ya kutumia
- Mashine moja inaweza kufanya shughuli nyingi za kulehemu, zinazofaa kwa kulehemu vifaa mbalimbali
- Kulehemu kwa wima, tambarare, fillet, na juu




