| Kielelezo cha Bidhaa | Jina la Mashine ya Kulehemu | Kituo Muhimu cha Kuuza |
| NBC-315G | Mashine ya Kulehemu ya MIG/MAG ya Dijiti ya LCD | Kijiti cha IGBT chenye nguvu kubwa ya kuanzisha arc; Skrini kubwa ya ufafanuzi wa juu, kubadili kazi nyingi |
| Kielelezo cha Bidhaa | Vipengele vya Kiufundi |
| NBC-315G | 1. IGBT single tube, nguvu kubwa ya kuanzisha arc, kiwango cha juu cha mafanikio 2. Skrini kubwa ya LCD yenye ufafanuzi wa juu, ubadilishaji huru wa kazi nyingi za kulehemu 3. Ugavi wa umeme wa utulivu wa juu kwa kiongozi wa waya, ulaji wa waya laini na thabiti 4. Rejeo la kichujio, upinde thabiti, michirizi michache, mshono laini wa kulehemu 5. Koti nene ya chuma, hudumu kwa mazingira magumu ya kazi |
| Kigezo | NBC-315G |
| Voltage ya Nguvu ya Kuingiza | 220V 380V |
| Kuingiza Mkondo Uliokadiriwa | 10.5KVA |
| Voltage ya Bila mzigo | 70V-80V |
| Voltage ya Pato Isiyo na mzigo | 14V-32V |
| Kiwango cha Mkondo wa Pato | 40A-270A |
| Daraja la Insulation, Kiwango cha IP | F |
| Kiwango cha IP | IP21S |
| Mzunguko wa Kazi Uliokadiriwa | 60% |
| Uzito | 15.8KG |
| Vipimo | 500*251*460mm |
| Ukubwa wa Electrode unaofaa | Φ2.5 – Φ4.0 |
Kiwango cha waya wa kulehemu | Φ0.8 – Φ1.0 |
| Kazi Nyingine | ✅ Inayobebeka ✅Imeopoza kwa Hewa ✅Awamu 3 ✅Pato la DC ✅Udhibiti wa Joto |
- Kebo ya Nguvu ya Kuingiza: 4mm²
- Uainishaji wa Kebo ya Pato: 25-35mm²
- Swichi ya Usambazaji wa Nguvu: 60A
- Joto la Mazingira: -10℃ ~ +40℃
- Ilani ya Matumizi: Lazima unganishe waya wa ardhini na kebo ya nguvu kwa usahihi kabla ya kutumia
