| Mfano wa Bidhaa | Jina la Mashine ya Kuunganishwa | Nukta Kuu ya Mauzo |
| ZX7-400KT | Mashine ya Kuunganishwa ya DC MMA | Tubo moja ya IGBT, muundo wa mzunguko mkuu, salama na ya kuaminika; inafaa voltage ya ulimwengu |
| Mfano wa Bidhaa | Vipengele vya Kiufundi |
| ZX7-400KT | 1. IGBT tube moja, muundo wa mzunguko mkuu, salama na ya kuaminika 2. Sasa ya kulehemu inayoweza kubadilishwa na nguvu ya arc tofauti 3. Ulinzi mwingi: joto kupita kiasi, sasa kupita kiasi, voltage kupita kiasi, voltage chini 4. Kifuniko cha chuma kilichoongezwa, kimeimarishwa kwa mazingira magumu ya kazi |
| Parameta | ZX7-400KT |
| Voltage ya Nguvu ya Kuingiza | 380V |
| Sasa ya Kuingiza Iliyokadiriwa | 7.5KVA |
| Voltage ya Bila Load | 70V-80V |
| Voltage ya Kutoka Bila Mkojo | 20V-29.6V |
| Kiwango cha Sasa ya Kutoka | 20A-240A |
| Daraja la Ufunguo | F |
| Kiwango cha IP | IP21S |
| Kiwango cha Wajibu kilichopangwa | 60% |
| Uzito | 8.8KG |
| Vipimo | 403*215*399mm |
| Ukubwa wa Elektrode Inayofaa | Φ2.5 – Φ4.0 |
| Kazi Nyingine | ✅ Kubebeka ✅Iliyopozwa na Hewa ✅Awamu 3 ✅DC Kutoka ✅Udhibiti wa Joto |
- Kebo ya Nguvu ya Kuingiza: 4mm²
- Mspecification ya Kebuli ya Kutoka: 25-35mm²
- Kswitchi ya Usambazaji wa Nguvu: 40A
- Joto la Mazingira: -10℃ ~ +40℃
- Taarifa ya Matumizi: Lazima uunganishe waya wa ardhi na kebo ya nguvu kwa usahihi kabla ya matumizi



