| Kielelezo cha Bidhaa | Jina la Mashine ya Kulehemu | Kituo Muhimu cha Kuuza |
| ZX7-400GT | Mashine ya Kulehemu ya Pulse MMA | Kishikilia tiubu moja cha IGBT, muundo wa mzunguko mkuu, salama na wa kuaminika |
| Kielelezo cha Bidhaa | Vipengele vya Kiufundi |
| ZX7-400GT | 1. Muundo wa bodi nyingi wa IGBT, mwili mdogo wenye nguvu kubwa 2. Ulinzi mbalimbali: joto kupita kiasi, mkondo kupita kiasi, voltage kupita kiasi, voltage chini ya kiwango 3. Feni ya kasi ya juu ya njia kamili kwa ajili ya uharibifu wa joto ulioimarishwa 4. Mkondo thabiti wa kulehemu, ufanisi wa juu, upenyezaji wa kina 5. Upinzani mkali wa arc, slag ya kulehemu ya kijani kibichi, ufanisi wa kazi ulioboreshwa 6. Onyesho la kuwasha moto kwa ufunguo mmoja, onyesho la saa za kazi 7. Ukubwa wa kompakt, unaofaa kwa kulehemu kwa simu na kwa urefu wa juu |
| Kigezo | ZX7-400GT |
| Voltage ya Nguvu ya Kuingiza | 380V |
| Mkondo wa Kuingiza Uliokadiriwa | 7.4KVA |
| Voltage ya Bila Kupakia | 70V-80V |
| Voltage ya Pato Bila Mzigo | 20V-29.6V |
| Kiwango cha Mkondo wa Pato | 20A-240A |
| Daraja la Insulation | F |
| Kiwango cha Ulinzi wa Kuingia | IP21S |
| Mzunguko wa Kazi Uliokadiriwa | 60% |
| Uzito | 7.7KG |
| Vipimo | 425*220*312mm |
| Ukubwa wa Electrode unaotumika | Φ2.5 – Φ4.0 |
| Nyingine za Kazi | ✅ Inayobebeka ✅Baridi kwa Hewa ✅Awamu 3 ✅Pato la DC ✅Udhibiti wa Joto |
- Kebo ya Nguvu ya Kuingiza: 4mm²
- Uainishaji wa kebo ya Pato: 25-35mm²
- Swichi ya Ugavi wa Nguvu: 40A
- Joto la Mazingira: -10℃ ~ +40℃
- Ilani ya Matumizi: Lazima uunganishe waya wa ardhini na kebo ya nguvu kwa usahihi kabla ya kutumia




