| Mfano wa Bidhaa | Jina la Mashine ya Kulehemu | Nukta Kuu ya Kuuza |
| ZX7-400G | Mashine ya Kulehemu ya Pulse MMA | IGBT tube moja, muundo wa mzunguko mkuu, salama na ya kuaminika; voltage mbili 220V/380V inapatikana |
| Mfano wa Bidhaa | Vipengele vya Kiufundi |
| ZX7-400G | 1. Muundo wa boriti moja ya IGBT, mwili mdogo wenye nguvu kubwa 2. Voltage ya ulimwengu inapatikana: 220V awamu moja, 380V awamu moja, 380V awamu tatu 3. Ulinzi mwingi: joto kupita kiasi, sasa kupita kiasi, voltage kupita kiasi, voltage ya chini 4. Ventilita ya kasi ya juu ya duct kamili kwa ajili ya kuboresha kutolewa kwa joto 5. Mvuto wa kulehemu thabiti, ufanisi wa juu, upenyo wa kina 6. Upinzani mzuri wa arc, slag ya kulehemu ya kijani kibichi, ufanisi wa kazi ulioboreshwa 7. Onyesho la kuanza kwa funguo moja, onyesho la masaa ya kazi 8. Ukubwa mdogo, unaofaa kwa kulehemu ya simu na ya juu |
| Parameta | ZX7-400G |
| Voltage ya Nguvu ya Kuingiza | 220V 380V |
| Sasa ya Kuingiza Iliyoainishwa | 7.4KVA |
| Voltage isiyo na Load | 70V-80V |
| Voltage ya Kutoka Bila Load | 20V-29.6V |
| Kiwango cha Sasa ya Kutoka | 20A-240A |
| Daraja la Insulation | F |
| Daraja la Ulinzi wa Maji | IP21S |
| Mzunguko wa Kazi Ulioainishwa | 60% |
| Uzito | 8.1KG |
| Vipimo | 425*220*312mm |
| Ukubwa wa Electrode Inayofaa | Φ2.5 – Φ4.0 |
| Kazi Nyingine | ✅ Kubebeka ✅Iliyopozwa na Hewa ✅Awamu 3 ✅DC Output ✅Udhibiti wa Joto |
- Kebo ya Nguvu ya Kuingiza: 4mm²
- Mspecification ya Kebuli ya Kutoka: 25-35mm²
- Kswitch ya Usambazaji wa Nguvu: 40A
- Joto la Mazingira: -10℃ ~ +40℃
- Taarifa ya Matumizi: Lazima uunganishe waya wa ardhi na kebo ya nguvu kwa usahihi kabla ya matumizi




