| Mfano wa Bidhaa | Jina la Mashine ya Kuunganishwa | Nukta Kuu ya Mauzo |
| ZX7-315K | Mashine ya Kuunganishwa DC MMA | IGBT tube moja, muundo wa mzunguko mkuu, salama na ya kuaminika; inafaa kwa voltage ya kawaida |
| Mfano wa Bidhaa | Vipengele vya Kiufundi |
| ZX7-315K | 1. IGBT tube moja, muundo wa mzunguko mkuu, salama na ya kuaminika 2. Voltage ya ulimwengu inayofaa: 220V awamu moja, 380V awamu moja, 380V awamu tatu 3. Mchakato wa kulehemu wa sasa na nguvu ya arc inaweza kubadilishwa tofauti 4. Ulinzi mwingi: kupita joto, kupita sasa, kupita voltage, chini ya voltage 5. Kifuniko cha chuma kilichoongezwa, kimeimarishwa kwa mazingira magumu ya kazi |
| Parameta | ZX7-315K |
| Voltage ya Nguvu ya Kuingiza | 220V 380V |
| Sasa ya Kuingia Iliyoainishwa | 6.8KVA |
| Voltage ya Bila Load | 70V-80V |
| Voltage ya Kutoka Bila Mkojo | 20V-28.8V |
| Kiwango cha Sasa ya Kutoka | 20A-220A |
| Daraja la Ufunguo | F |
| Daraja la IP | IP21S |
| Rated Duty Cycle | 60% |
| Uzito | 8.8KG |
| Vipimo | 403*215*399mm |
| Ukubwa wa Elektrodu inayofaa | Φ2.5 – Φ4.0 |
| Kazi Nyingine | ✅ Kubebeka ✅Iliyopozwa na Hewa ✅Awamu 3 ✅DC Kutoka ✅Udhibiti wa Joto |
- Kebo ya Nguvu ya Kuingia: 4mm²
- Mspecification ya Kebuli ya Kutoka: 25-35mm²
- KizSwitch cha Usambazaji wa Nguvu: 40A
- Joto la Mazingira: -10℃ ~ +40℃
- Taarifa ya Matumizi: Lazima uunganishe waya wa ardhi na kebo ya nguvu kwa usahihi kabla ya matumizi



