| Mfano wa Bidhaa | Jina la Mashine ya Kulehemu | Nukta Kuu ya Mauzo |
| ZX7-315G | Mashine ya Kulehemu ya Pulse MMA | IGBT tube moja, muundo wa mzunguko mkuu, salama na ya kuaminika; voltage mbili 220V/380V inayoendana |
| Mfano wa Bidhaa | Vipengele vya Kiufundi |
| ZX7-315G | 1. Muundo wa boriti moja ya IGBT, mwili mdogo wenye nguvu kubwa 2. Voltage ya ulimwengu inayoendana: 220V awamu moja, 380V awamu moja, 380V awamu tatu 3. Ulinzi mwingi: joto kupita kiasi, sasa kupita kiasi, voltage kupita kiasi, voltage chini 4. Ventilita ya kasi ya juu ya duct kamili kwa ajili ya kuboresha kutolewa kwa joto 5. Mvuto thabiti wa kulehemu, ufanisi wa juu, penyeza kwa kina 6. Upinzani mzuri wa arc, slag ya kulehemu ya kijani kibichi, ufanisi wa kazi ulioboreshwa 7. Onyesho la kuanza kwa funguo moja, onyesho la masaa ya kazi 8. Ukubwa mdogo, unaofaa kwa kulehemu ya simu na ya juu |
| Parameta | ZX7-315G |
| Voltage ya Nguvu ya Kuingiza | 220V 380V |
| Sasa ya Kuingiza Iliyopewa | 6.8KVA |
| Voltage ya Bila Mkojo | 70V-80V |
| Voltage ya Kutoka Bila Load | 20V-29.6V |
| Kiwango cha Sasa ya Kutoka | 20A-220A |
| Daraja la Insulation | F |
| Kiwango cha Ulinzi wa Maji | IP21S |
| Kiwango cha Wajibu kilichopangwa | 60% |
| Uzito | 7.8KG |
| Vipimo | 425*220*312mm |
| Ukubwa wa Electrode Inayofaa | Φ2.5 – Φ4.0 |
| Kazi Nyingine | ✅ Kubebeka ✅Iliyopozwa kwa Hewa ✅Awamu 3 ✅DC Output ✅Udhibiti wa Joto |
- Kebo ya Nguvu ya Kuingiza: 4mm²
- Mspecification ya Kebuli ya Kutoka: 25-35mm²
- Kswitch ya Usambazaji wa Nguvu: 40A
- Joto la Mazingira: -10℃ ~ +40℃
- Taarifa ya Matumizi: Lazima uunganishe waya wa ardhi na kebo ya nguvu kwa usahihi kabla ya matumizi





