| Kielelezo cha Bidhaa | Jina la Mashine ya Kulehemu | Kituo Muhimu cha Kuuza |
| ZX7-315G-MINI | Mashine ya Kulehemu ya Pulse MMA | Kati ya bomba moja ya IGBT, muundo mkuu wa mzunguko, salama na wa kuaminika; wa voltage mbili 220V/380V unaoendana |
| Kielelezo cha Bidhaa | Vipengele vya Kiufundi |
| ZX7-315G-MINI | 1. Muundo wa bodi nyingi wa IGBT wa kipekee, mwili mdogo wenye nguvu kubwa 2. Voltage ya ulimwengu inayolingana: 220V awamu moja, 380V awamu moja, 380V awamu tatu 3. Ulinzi mwingi: joto kupita kiasi, mkondo kupita kiasi, voltage kupita kiasi, voltage chini ya kawaida 4. Kipeperushi cha kasi ya juu cha njia kamili kwa ajili ya uharibifu wa joto ulioimarishwa 5. Mkondo thabiti wa kulehemu, ufanisi wa juu, upenyezaji wa kina 6. Upinzani dhabiti wa arc, slag ya kulehemu ya kijani kibichi, ufanisi wa kazi ulioboreshwa 7. Onyesho la kuwasha moto kwa ufunguo mmoja, onyesho la saa za kazi 8. Ukubwa wa kompakt, unaofaa kwa kulehemu kwa simu na kwa urefu wa juu |
| Kigezo | ZX7-315G-MINI |
| Voltage ya Nguvu ya Kuingiza | 220V 380V |
| Mkondo wa Kuingiza Uliokadiriwa | 4.9KVA |
| Voltage ya Bila Kupakia | 70V-80V |
| Voltage ya Pato Bila Mzigo | 20V-26.4V |
| Kiwango cha Mkondo wa Pato | 20A-160A |
| Daraja la Insulation | F |
|
Ukadiriaji wa Ulinzi wa Kuingia | IP21S |
|
Kiwango cha Kazi Kilichokadiriwa | 60% |
| Uzito | 4.2KG |
| Vipimo | 300*162*235mm |
| Ukubwa wa Electrode Unaotumika | Φ1.6 – Φ3.2 |
| Kazi Nyingine | ✅Inayobebeka ✅Baridi kwa Hewa ✅Awamu 3 ✅Pato la DC ✅Udhibiti wa Joto |
- Kebo ya Nguvu ya Kuingiza: 2.5mm²
- Uainishaji wa Kebo ya Pato: 16-25mm²
- Swichi ya Ugavi wa Nguvu: 40A
- Joto la Mazingira: -10℃ ~ +40℃
- Ilani ya Matumizi: Lazima uunganishe waya wa ardhini na kebo ya umeme kwa usahihi kabla ya kutumia





