| Mfano wa Bidhaa | Jina la Mashine ya Kuunganishwa | Nukta Kuu ya Mauzo |
| ZX7-255L | Mashine ya Kuunganishwa DC MMA | Tubo moja ya IGBT, muundo wa mzunguko mkuu, salama na ya kuaminika; voltage mbili 220V/380V inapatana |
| Mfano wa Bidhaa | Vipengele vya Kiufundi |
| ZX7-255L | 1. Muundo wa boriti moja ya IGBT, mwili mdogo wenye nguvu kubwa 2. Voltage ya ulimwengu inayofaa: 220V awamu moja, 380V awamu moja, 380V awamu tatu 3. Ulinzi mwingi: joto kupita, sasa kupita, voltage kupita, voltage chini 4. Ventilasheni ya kasi ya juu ya duct kamili kwa ajili ya kuboresha kutolewa joto 5. Mzunguko thabiti wa kulehemu, ufanisi wa juu, penyeza kwa kina 6. Ukubwa mdogo, unaofaa kwa kulehemu ya simu na katika maeneo ya juu |
| Parameta | ZX7-255L |
| Voltage ya Nguvu ya Kuingiza | 220V 380V |
| Sasa ya Kuingia Iliyopimwa | 4.5KVA |
| Voltage ya Bila Load | 70V-80V |
| Voltage ya Kutoka Bila Mkojo | 20V-25.6V |
| Kiwango cha Sasa ya Kutoka | 20A-140A |
| Daraja la Insulation | F |
| Kiwango cha Ulinzi wa Kuingia | IP21S |
| Rated Duty Cycle | 60% |
| Uzito | 3.2KG |
| Vipimo | 230*155*217mm |
| Ukubwa wa Elektrode Inayofaa | Φ1.6 – Φ3.2 |
| Mifano Mingine | ✅ Kubebeka ✅Iliyopozwa na Hewa ✅Awamu 3 ✅DC Kutoka ✅Udhibiti wa Joto |
- Kebo ya Nguvu ya Kuingia: 2.5mm²
- Mspecification ya Kebuli ya Kutoka: 16-25mm²
- Kswitchi ya Usambazaji wa Nguvu: 40A
- Joto la Mazingira: -10℃ ~ +40℃
- Taarifa ya Matumizi: Lazima uunganishe waya wa ardhi na kebo ya nguvu kwa usahihi kabla ya matumizi


