| Mfumo wa Bidhaa | Jina la Mashine ya Kulehemu | Kituo Muhimu cha Kuuza |
| ZX7-255G | Mashine ya Kulehemu ya Pulse MMA | Kati ya bomba moja ya IGBT, muundo mkuu wa mzunguko, salama na wa kuaminika; wa voltage mbili 220V/380V unaoendana |
| Mfumo wa Bidhaa | Vipengele vya Kiufundi |
| ZX7-255G | 1. IGBT single tube multi-board design, small body with huge power 2. Voltage ya ulimwengu inayolingana: 220V awamu moja, 380V awamu moja, 380V awamu tatu 3. Multiple protections: over-heat, over-current, over-voltage, under-voltage 4. Shabiki wa kasi ya juu wa njia kamili kwa ajili ya uharibifu wa joto ulioimarishwa 5. Stable welding current, high efficiency, deep penetration 6. Upinzani mkubwa wa arc, uchafu wa kijani kibichi wa kulehemu, ufanisi wa kazi ulioboreshwa 7. One-key start preheat display, working hour display 8. Ukubwa wa kompakt, unaofaa kwa kulehemu kwa simu na urefu wa juu |
| Kigezo | ZX7-255G |
| Voltage ya Nguvu ya Kuingiza | 220V 380V |
| Kuingiza kwa sasa kwa kiwango | 4.5KVA |
| Voltage ya Bila Kupakia | 70V-80V |
| Voltage ya Pato Isiyo na mzigo | 20V-25.6V |
| Kiwango cha Mkondo wa Pato | 20A-140A |
| Daraja la Insulation | F |
| Ingress Protection Rating | IP21S |
| Rated Duty Cycle | 60% |
| Uzito | 3.45KG |
| Dimensions | 245*162*355mm |
| Ukubwa wa Electrode Unaofaa | Φ1.6 – Φ3.2 |
| Other Functions | ✅Inayobebeka ✅Air-Cooled ✅Awamu 3 ✅DC Output ✅Udhibiti wa Joto |
- Kebo ya Nguvu ya Kuingiza: 2.5mm²
- Uainishaji wa Kebo ya Pato: 16-25mm²
- Power Distribution Switch: 40A
- Joto la Mazingira: -10℃ ~ +40℃
- Notisi ya Matumizi: Lazima uunganishe waya wa ardhini na kebo ya nguvu kwa usahihi kabla ya kutumia





